Announcement

Collapse
No announcement yet.

<<<<มีใครลอง GTAIV ใน notebook ยังครับ??>>>>

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ที่ตั้งไว้ครับ

ภาำพในเกม

ตอนเปรี้ยวกับเขาแล้วรถเยอะๆ

หลังเปรี้ยวกับเขาเสร้จ เลยต้องไปเยี้ยม รพ.

คำเตือน ai มันเก่งจัง ต่อยกุตายเลย >< แค่ยืมรถขับเอง

Comment

อยากเล่น - -" กับ 8400M G ห้าๆ

Comment

ขอบคุณครับ Medium ไม่ค่อยสวยเลยT__T

Comment

จิงๆ Medium ก็สวยมากแล้วครับผมถ้าปรับภาพระเอียดๆ และแน่นอนกินทรัพยากรมากขึ้นครับ

ของผม ใช้ s41-310 เล่นครับ ปรับ low หมดเลย ภาพ 960 X 600 Clock Cpu ซะ 2.1 ก็เล่นได้ครับ แต่เวลา
          ฝนตกหมอกลง รถเยอะๆจะหน่วงแบบเห็นได้ชัดเจนครับ แต่ก็นะทำไงได้ คอมบ้านยัง P4 อยู่เลย O_0"...

Comment

Originally posted by laosnum01 View Post
            ขอบคุณครับ Medium ไม่ค่อยสวยเลยT__T
            ภาพถ่ายมา แล้วส่วนใหญ่คุณภาพดรอปจากตัวเกมส์จริงเยอะครับ เพราะเคยลองถ่ายมาหลายเกมส์เหมือกัน - -

Comment

เกมส์เทพเจงๆ Crysis ว่าแดรกแล้ว เจ้านี่ ไม่เหลือ x700 มองตาปริบๆ

Comment

Originally posted by laosnum01 View Post
                ผมเคยปรับทุกอย่างสุงหมดอะครับ ทุกอย่างเต้มร้อย แต่เห้นเงาก้สะเทือนใจแทนครับ อุบาทเหมือนเดิม เปลี่ยนไดรเวอร์ก้แล้ว oc ก้แล้ว ปรับใน nvidia ช่วยทุกวิถีทางก้แล้ว เน่าเหมือนเดิม ผมเลยเซ้งจนปิดเงามันไปซะไม่อยากเห้นอีกแล้ว ปรากดว่ามันก้ยังมาหลอกหลอนผมต่อไปอ่าครับ ทำไงดี TT ไม่ชอบเล่นบนจอยด้วย

Comment

ผมว่าคงต้องรอ patch ใหม่อะครับ เค้าน่าจะออกมาเรื่อยๆแหละเพราะเกมนี้เรื่องกราฟฟิคยังมีที่ต้องแก้ไขหลายจุด แต่คงต้องรอหน่อย -_-

Comment

ผมแทบไม่เห็นความแตกต่างเลย medium กับ high >_<"

ของผมเวลาเล่น mediumปรับresolution ไปเป็น 1680x1050 ผมว่ายังสวยกว่า 1280*768 กับ highอีกคับ
                    ปล. ความเห็นส่วนตัวนา

Comment

Originally posted by ptatti View Post
                      ผมแทบไม่เห็นความแตกต่างเลย medium กับ high >_<"

ของผมเวลาเล่น mediumปรับresolution ไปเป็น 1680x1050 ผมว่ายังสวยกว่า 1280*768 กับ highอีกคับ
                      ปล. ความเห็นส่วนตัวนา
                      ไม่ค่อยเห้นความแตกต่างเท่าไหร่อะครับ medium กับ high อาจต้องซุมเข้านหา้คนจริงๆ ถึงจะเห้นความแตกต่างมั้ง

Comment

Originally posted by warcar1345 View Post
                        ไม่ค่อยเห้นความแตกต่างเท่าไหร่อะครับ medium กับ high อาจต้องซุมเข้านหา้คนจริงๆ ถึงจะเห้นความแตกต่างมั้ง
                        ปรับmedium แล้วเอาresolutionสูงๆหน่อยท่าจะแจ่มกว่า ^_^

Comment

เล่นเกมนี้แล้วรู้สึกอยากเปลี่ยน cpu ขึ้นมาตะหงิดๆ

จาก P8400 จะเปลี่ยนเป็นตัวไหนดีน๊า... P9600 เลยดีมั้ย เอิ๊กๆ

มีใครพอรู้เรื่องนี้บ้างครับ ความจริงยังไม่เปลี่ยนหรอก แต่อยากรู้อยากเห็นครับ :P
                          Last edited by stroumphs; 16 Dec 2008, 18:38:15.

Comment

Originally posted by stroumphs View Post
                            เล่นเกมนี้แล้วรู้สึกอยากเปลี่ยน cpu ขึ้นมาตะหงิดๆ

จาก P8400 จะเปลี่ยนเป็นตัวไหนดีน๊า... P9600 เลยดีมั้ย เอิ๊กๆ

มีใครพอรู้เรื่องนี้บ้างครับ ความจริงยังไม่เปลี่ยนหรอก แต่อยากรู้อยากเห็นครับ :P
                            5920G ของเราสิ น่าจะไม่คุ้มเปลี่ยน T7300 เป็นอะไรดีหว่า - -

Comment

เปลี่ยนเป็น i7 EX ไปเลยคุ้มมาก รวมค่าส่งด้วยก็ 1,200 USD ผมว่าคุ้มนะตั้ง 3.20GHz

Comment

Originally posted by shiva180 View Post
                                เปลี่ยนเป็น i7 EX ไปเลยคุ้มมาก รวมค่าส่งด้วยก็ 1,200 USD ผมว่าคุ้มนะตั้ง 3.20GHz
                                โอโห แรงได้ใจ ทั้งราคาและความเร็ว

Comment

Working...
                                X