Announcement

Collapse
No announcement yet.

โชว์ความแรงหน่อย เพิ่งอัพมา Western Digital 'Scorpio BLACK' 7200RPM WD3200BEKT

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

แรง จิง ๆ มายืนยัน อีกคน

อิอิ

Comment

ใครพอทราบที่ขายรุ่น BJKT บ้างครับ TT พอดีมีตัวนี้อยู่ตัวนึงแล้ว จะซื้อมาทำ raid

Comment

ซื้อที่ไหนงะครับช่วยแนะนำที WD3200BJKT เนี้ย อยากได้มากๆๆๆๆๆๆๆ

Comment

80 Gb อินเทลขาย 16000 X2 หรือไงนิละรุ้น
          160 32000

SSD เปิดตัวไม่นานนี้ - -

Comment

ผมว่าความเร็วไม่ต่างมาก

กับ 500/5400 เรยอ่ะ

Comment

ข้องใจมามนานแนะ ถามเลย ดูยังไงhd tune อ่ะ testแล้วแต่ดูไม่เป็นมานานแระคับ อยากหาผู้รู้จริงๆมาช่วยบอกหน่อยว่ามันมีความหมายไรบัาง

Comment

Originally posted by pisitch View Post
                ซื้อที่ไหนงะครับช่วยแนะนำที WD3200BJKT เนี้ย อยากได้มากๆๆๆๆๆๆๆ
                ผมซื้อ HW House ครับ น่าจะยังมีอยู่

Originally posted by saksith View Post
                ข้องใจมามนานแนะ ถามเลย ดูยังไงhd tune อ่ะ testแล้วแต่ดูไม่เป็นมานานแระคับ อยากหาผู้รู้จริงๆมาช่วยบอกหน่อยว่ามันมีความหมายไรบัาง
                ก็ดูที่ความเร็วการอ่านข้อมูลไงครับ ต่ำสุด สูงสุด เฉลี่ย ยิ่งมากยิ่งดี
                ถ้าจะเอาความเร็วการเขียนข้อมูล HDD ลูกตั้งต้องไม่มี partition ใดๆ
                และก็ค่าการเข้าถึงข้อมูล หน่วย ms. ยิ่งน้อยยิ่งดี

Comment

Originally posted by tanwatana View Post
                  ผมซื้อ HW House ครับ น่าจะยังมีอยู่
                  ที่ไหนหรือครับพันทิพจะมีปะครับ

Comment

แล้วของผมนี่โอเคไหมคับ
                    Attached Files

Comment

อดใจรอ SSD แต่ก็โดน 7200 ยั่วยวนมาตลอดเลย ฮาๆ

ขอบคุณสำหรับรีวิวครับ เป็นประโยชน์มากทีเดียว

Comment

Working...
                      X