Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยเลือกหน่อย HPdv2028 กับ ASUS a6j16DSMd

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยเลือกหน่อย HPdv2028 กับ ASUS a6j16DSMd

เลือกไม่ถูกครับ specใกล้ๆกัน HPสวยมากๆ แต่ได้ข่าวว่าบริการไม่ดี ส่วน ASUS มันไม่สวย แต่บริการดี ศูนย์อยู่ใกล้บ้าน

ง่าอาการนี้เยย รักพี่เสียดายน้อง ^ ^ พี่กะสวย น้องกะเอาใจเก่ง ( ป๋มกะอยู่ในอาการนี้ ^ ^ )
    แล้วแต่อะคับ ถ้าสเปกพอๆๆ กัน กะลองดุว่า ถ้าไม่คิดเรื่อง 0 มากกะ ตามใจเยย Hp กะสวยซะนี้
    แต่ถ้า คิดเรื่อง 0 จะบริการไม่ได้เรื่อง กะจัดไป Asus ( อยู่ใกล้บ้านกะดีไม่ต้องเสียค่าเดินทางไปมาสะดวกดี+เผือมีปัญหาจุกจิกนิดหน่อยกะไปได้) คิดแล้วอยากมีบ้านอยู่ใกล้ๆๆ 1000ทิพ ^ ^

Comment

เป่ายิ้งฉุบ งับ ง่ายดี อิอิ Asus ศุ้ๆ

Comment

โหเลือกยากด้วย

แต่เป็นผมผมเลือกAsusเข็ดกับHPแล้ว สวยแต่รูปจูบพนักงานรับเครมไม่หอม

Comment

Asus ดูดีนะ ส่วนตัวชอบครับ

Comment

Working...
          X