Announcement

Collapse
No announcement yet.

Samsung Note 10.1 อาการนี้พังแล้วใช่ไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Samsung Note 10.1 อาการนี้พังแล้วใช่ไหมครับ

Note 10.1 รุ่นแรก ซื้อมาปี 2556 แบตเสื่อมเมื่อปีก่อน จึงซื้อแบตมาเปลี่ยนก็ใช้มาเรื่อยๆ หลังๆ มาจะช้ามาก แฮ็งค์บ่อยด้วย วันก่อนค้าง ก็เลยปิด พอมาเปิดก็ขึ้นแต่คำว่า Samsung Galaxy Note 10.1 กะพริบเป็นระยะอยู่ตลอด แสดงว่ามันพังแล้วใช่ไหมครับ

ถ้าแฮ้งบ่อยก็ต้องลองเปลี่ยนบอร์ดครับ
    ผมมี 2 ตัว แบบใส่ซิมได้ กับไวฟาย ตัวหลังเจออาการพังคือต่อไวฟายไม่ได้
    เลยซื้อบอรฺดใน ali มาใส่ ใช้งานได้ปกติ แต่ร้อนมาก แบตเลยหมดไว

Comment

Working...
    X