Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผมซื้อโน๊ตบุ๊คใหม่ สงสัยว่าจะใส่ฮาร์ดดิสจานหมุนเพิ่มได้ไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมซื้อโน๊ตบุ๊คใหม่ สงสัยว่าจะใส่ฮาร์ดดิสจานหมุนเพิ่มได้ไหมครับ

สงสัยว่าจะใส่ฮาร์ดดิสจานหมุน 2.5 นิ้ว เพิ่มได้ไหมครับ สายแพรบางๆกลัวไม่ได้ หรือสำหรับ ssd เพราะว่า ssd น่าจะกินไฟน้อยกว่า
    โน๊ตบุ๊ค asus tuf f15 fx506lh แถมสายแบบนี้มาให้(อันนี้เป็นรูปผมหาจากในกูเกิล ที่แถมมาเครื่องกับก็เหมือนแบบนี้)

ถ้าผู้ผลิตแถมมาให้ เค้าคงเทสแล้วว่าใช้ได้ไม่มีปัญหา

Comment

Working...
    X