Announcement

Collapse
No announcement yet.

hp pavillion dv2518tu จะเปลี่ยนเป็นxpได้ไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• hp pavillion dv2518tu จะเปลี่ยนเป็นxpได้ไหมครับ

ซื้อรุ่นนี้มามันเป็นvistaอ่ะครับ แล้วเท่าที่รู้ๆมาnotebookที่เป็นvistaตั้งแต่ซื้อมา บางตัวจะไม่supportกับxpอ่ะครับ
    เลยอยากรู้อ่ะครับ ใครพอรู้หรือใช้รุ่นนี้อยู่ช่วยบอกด้วยนะครับ
    ถ้าได้ก็เอาแผ่นxp formatเลยใช่ไหมครับ(ของผมมีแผ่นxpของskzอ่ะครับ ใช้ได้ไหม) ขอบคุณครับ

รุ่นนี้ได้ครับ

แต่แนะนำว่าเป็นแผ่น XP Original ที่มีไดรเวอร์อะครับ

เพราะแผ่นโมบางแผ่นพอลงไดรเวอร์การ์ดจอแล้วมันเละเลย

Comment

ช่ายๆครับ

Comment

Originally posted by Sippaphas View Post
        รุ่นนี้ได้ครับ

แต่แนะนำว่าเป็นแผ่น XP Original ที่มีไดรเวอร์อะครับ

เพราะแผ่นโมบางแผ่นพอลงไดรเวอร์การ์ดจอแล้วมันเละเลย
        ถ้าเอาแผ่นsKzมาformatแบบไม่ต้องลงdriverอ่ะครับ แล้วหาdriverมาลงเองได้ไหมครับ

Comment

Working...
        X