Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่อง CQ40-104AX

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by champ_lfc View Post
    แล้วตอนไม่เสียบสายชาร์จ แบตอยู่ได้นานหรือเปล่าครับ ใช้งานพวกเล่นเกมส์เล็กๆน้อยๆ เช่น dota
    แล้วก็เล่นเน็ตธรรมดาอยู่ได้นานแค่ไหน ขอบคุณครับ
    ผมใช้นอกสถานที่ปรับ Max Battery ผมใช้ได้ประมาณ 1-1.30 ช.ม. (แบต 6-Cell 2200mWh)

Comment

CQ ทุกตัวแบตเตอรี่ 4 Cell นะ เข้าใจไว้ด้วย กลัวว่าวันหน้าจะมีการโพสต์ด่า hp เหมือน acer อีก -*-

Comment

Originally posted by khaotang View Post
        CQ ทุกตัวแบตเตอรี่ 4 Cell นะ เข้าใจไว้ด้วย กลัวว่าวันหน้าจะมีการโพสต์ด่า hp เหมือน acer อีก -*-
        ผมใช้ BatteryMon เช็คมันบอกว่าแบต 6-Cell นะคับ

Comment

Originally posted by Nuttakit View Post
          ผมใช้ BatteryMon เช็คมันบอกว่าแบต 6-Cell นะคับ
          อืมผมก้อไม่ชัวร์ครับ ฟังเค้ามาอีกที

Comment

Originally posted by khaotang View Post
            อืมผมก้อไม่ชัวร์ครับ ฟังเค้ามาอีกที
            เห็นทาง Hp เค้าก็บอกว่า 6-Cell เหมือนกัน

Comment

โชว์คะแนน
              Last edited by Shrek; 28 Nov 2008, 19:24:18.

Comment

รบกวนเสียบปลั้กรันตู้ปลาโชว์อีกสักครั้งนะครับ

Comment

ขุดๆ
                  อิอิ VGA ฝังในชัว เพราะเพิ่งแกะเสร็จ

Comment

Working...
                  X