Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่อง CQ40-104AX

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ลง vista แล้ว driver ไม่ครบครับเซงง
    ไปโหลดที่เว็ป HP ก็มีไม่ครบอีก
    เหอๆๆ
    แล้วอย่างนี้ต้องไปโหลดที่ไหนต่อครับ

Comment

Originally posted by G_Seed View Post
      ลง vista แล้ว driver ไม่ครบครับเซงง
      ไปโหลดที่เว็ป HP ก็มีไม่ครบอีก
      เหอๆๆ
      แล้วอย่างนี้ต้องไปโหลดที่ไหนต่อครับ
      CQ45 หรือ CQ40 คับ ถ้า CQ40 ตัว AMD ผมมีครบทุกตัวนะคับ

Comment

ของผมลง แล้วมันไม่มี driver ไวเรสอะครับ
        เข้าเว็ปของ HP ก็ไม่ดีด้วย

Comment

รวมด้วยอีกคนครับ ความรุ้เกี่ยวกับ รุ่นนี้ ผมเพิ่งเกี่ยวมา ลงวิสต้า ใช้งานครบถ้วยดีครับ
          ส่วนการ์ดจอ ทำอะไรได้เพิ่ม อยากทราบเหมือนกัน เสียดายผมงบไม่พอจะซื้อประกันต่อ
          ควรซื้อประกันไหมอะครับ อาจจะยังติดต่อทัน
          Wireless ในแผ่น DVD ที่ร้านแถมมาให้ลงได้เสร็จเลยงับ
          แต่บางตัวต้องไปโหลดจาก HP อีกที

Comment

แล้วเล่นเกมส์ได้ประมาณไหนครับ รบกวนผู้ใจดีเทสให้ดูทีสิครับ สนใจรุ่นนี้ เพราะเป็นสาวก AMD อยู่ก่อนแล้ว
            อยากให้ช่วยเทสเกมส์ให้ดูหน่อยครับว่าเล่นได้ประมาณไหน ขอบคุณมากครับผม

Comment

ผมลุยกับ driver VGA สำเร็จแล้วครับ ลงตัว 8.11 สำเร็จ รอผลเมส สักครู่นะครับ

Comment

ผลเทสร้อนๆ คะแนนอาจจะน้อยไปนิด แต่ผมว่า สำหรับ ตัวเล็กสุด ก็ถือว่าเยี่ยมแล้ว

Aquamark
                http://image.ohozaa.com/show.php?id=...2443eac4a94161

3DMark01SE
                http://image.ohozaa.com/show.php?id=...af202e08e53c73

Comment

ขอบคุณมากๆครับ สำหรับข้อมูล

Comment

ตอนนี้ผมก็มี Compaq อยู่เครื่องนึงใช้ CPU Sempron 2.0 ออนบอร์ด 3200 ได้คะแนน 3dmark2001 7100 อ่ะครับ
                    คะแนนแทบไม่ต่างกันเลย

Comment

ต่างกันที่ DX10.1 SM4.1 ที่เหลือ สเปคพอกัน

Comment

รุ่นนี้ถ้าเอามาเล่นพวกเกมแนว FPS คงไม่ค่อยไหวมั้งครับ ผมใช้เล่นเกม RTS มันไม่ค่อยกินสเปคมากเท่าไหร่ก็เลยพอใจกับความแรงเท่านี้ครับ

ปล.ไปคอมมาร์ทดูการ์ดจอตัวใหม่ของ PC มากะว่าเอามาเล่นแทนโนตบุคกลับได้ PS3 กลับมาบ้านแทนซะงั้น

Comment

คะแนนไล่ๆกะ 8400G เลย ตู้ปลาได้ 26XXX-27XXX

ปรับเป็นโหมดแรงสุดยังเนี่ย คะแนนมันน้อยแปลกๆ
                          Last edited by ยองยองซอย; 18 Nov 2008, 01:59:35.

Comment

แล้วตอนไม่เสียบสายชาร์จ แบตอยู่ได้นานหรือเปล่าครับ ใช้งานพวกเล่นเกมส์เล็กๆน้อยๆ เช่น dota
                            แล้วก็เล่นเน็ตธรรมดาอยู่ได้นานแค่ไหน ขอบคุณครับ

Comment

อ่า ลืมเลยปรับไว้ที่ Balance

Comment

Originally posted by Timeformusic View Post
                                อ่า ลืมเลยปรับไว้ที่ Balance
                                ลองเทสใหม่ดิท่าน ปรับให้แรงสุดแล้วลองใหม่

Comment

Working...
                                X