Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยเม้น Sony Vaio VGN-SR15 กำลังจะซื้ออ่ะครับรุ่นนี้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

...

Originally posted by hidetuyen View Post
    4500ครับ ขอโทษทีจำไม่ค่อยได้ ฮาฮาฮา
    รีวิว สามารถดูได้ในเว็บ โน๊ตบุ๊ค อ่ะผมจำชื่อเว็บไม่ได้ของไทยเนิยแหละ
    ถ้าเงินหนาลองขยับไปอีกนิดดูดีกว่าเพราะอีกตัวมันมีHDMI Port,ใช้VGA ATI

สำหรับผม น้ำหนักขนาดนี้กำลังโอเคครับไม่หนักมากไม่เบาเกิน ผิวภายนอกดูจะบอบบางไปหน่อยเพราะ เป็นผิวด้านๆ อาจถลอกได้ง่าย
    อยากเห็นรูปถ่ายอ่ะครับ
    รีวิวตามเว็บเคยอ่านแล้วครับ ตัวสีชมพู
    ส่วนัวชอบ สีเทา ดำ อ่ะครับ
    ขอบคณครับ

Comment

Originally posted by sitpaku View Post
      อยากเห็นรูปถ่ายอ่ะครับ
      รีวิวตามเว็บเคยอ่านแล้วครับ ตัวสีชมพู
      ส่วนัวชอบ สีเทา ดำ อ่ะครับ
      ขอบคณครับ
      แนะนำให้ไปจับตัวจริงก่อนดีกว่าครับ เหมือนผู้หญิงอ่ะเห็นทางเน็ทเรารักหมดใจ แต่พอนัดเจอตัวจริงวิ่งหนีแทบไม่ทัน

เชื่อผมไปจับตัวจริงก่อน แล้วค่อยตัดสินใจ ผมนั่งตัดสินใจเป็นเดือนกว่าจะจะได้คำตอบเป็นตัวนี้

Comment

เคยไปดูตัวจริงมาแล้วอ่ะครับตอนเปิดตัวใหม่ๆ
        แต่อยากดูรูถ่ายอีกหลายๆมุม่ะครับ

Comment

ดันครับ

Comment

Working...
          X