Announcement

Collapse
No announcement yet.

ACER 3 ตัวนีราคาไล่ๆกันตัวไหนเเรงสุดครับ ใครกำลังหาไว้เล่นเกมไม่เกิด 21900 เข้าดูเรย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ผมว่าในสามตัวนี้ 9100G แรงสุดนะ

ลองไปหาผลทดสอบดู

Comment

แนะนำตัวนี้ครับ

CPU: Intel Core Duo T3200 (2.0 GHz, FSB 667 MHz, 1 MB)
      VGA: Intel GMA 4500M HD
      RAM: 1 GB DDR2
      HDD: 160 G 5400 RPM
      MONITOR: 14.1 inch WXGA (1280x800)

เพราะว่า ออนบอร์ดตัวใช้ได้เลยครับ เล่นเกมส์ก้อได้ครับพี่น้อง

Comment

ตอนนี้ ตัวสุดท้าย มาเเรง เเบต ใช้ได้กี่ชั่วโมงอะ พอใจไปเรื่อยๆ เเปบๆ ก็หมดนิ

Comment

ตัวสุดท้าย ทำไมตอนเเรกมันลง Linpus Linux มาหว่า น่าจะลง xp มาน่าจะทำได้ไม่มีปัญหา

Comment

เค้าลง เพื่อให้มี หัวบูตอยู่ครับ เป็นของแถมฟรี คุณสามารถ XP เองได้ครับ

Comment

3 ตัวนี้ การ์ดออนบอร์ดตัวแรก (9100)แรงกว่าคับ แต่ cpuด้อยกว่า

Comment

มันไม่เหมาะเล่นเกมน่ะผมว่า

Comment

spore เล่นได้ป่าว ครับ สามตัวนี้
                  แล้วคอมมาร์ท จะมีลดราคาอีกเหรอครับ
                  หรือมีโปรพิเศษๆ

Comment

Working...
                  X