Announcement

Collapse
No announcement yet.

Notebook IBM??????

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

จะเปรียบเทียบความทน คงเหมือน Volvo ทำรถออกมาเหลี่ยมๆ แล้วให้ความรู้สึกปลอดภัย

IBM รุ่นเก่า กะรุ่นใหม่ ก็ออกแบบเหมือนกัน เลยให้ความรู้สึก ทนๆ

ไม่รู้เกี่ยวเปล่านะ เป็นความรู้สึก

Comment

ผมว่าทรงสวยดีออก แค่แบรนก็อัพไปไกลแล้วเหมือนเดล ประมาณนี้ พวกเอเซ่อจมเลยครับ

Comment

รุ้สึก ibm ของมือสอง จะไม่ค่อยมี หรือมี ก้แป๊บเดียวๆ ซื้อไม่ทัน

หึหึ

Comment

ช่วยดันอีกแรง สนับสนุนให้ใช้ ไม่ต้องลอง เริ่มต้นที่ R series ก็ได้ 7732A53 ราคา 28,900 บาท เมื่อสิงหาที่ผ่านมา ตอนนี้ ไปอัพแรมมาแล้ว เป็น 4 Gb ลื่นขึ้นเยอะ

Comment

อ่าคับ
            ราคารุ่นดีๆๆนี่เเพงไหมคับเหนพี่ใช้เลเวอยากใช้
            ขอเเนะนำรุ่นหน่อยคับ
            ผมใช้งานเล่นเนตเล่นเกม กราฟฟิค เขียนโปรเเกม เเลว้ผมต้องเอาออกไปข้างนอกบ่อยๆ
            ขอเเบบถึกๆๆทนๆๆสวยงามหน่อยๆ

Comment

ถ้าเอาสวย ต้องไปดูรุ่นพัฒนา ที่เป็นซีรีย์ Y ถึงไม่ถึกเทียบเท่า แต่งานประกอบยังแน่นดี ทนทานพอพอสมควร

Comment

ก้อปัญหาจุกจิกกวนใจที่ผมเคยเจอในโน๊ตบุ๊คตัวเก่า (HP) แทบจะหมดไปเลยครับ หลังจากใช้thinkpad ผมชอบซอฟแวร์ที่ให้มาด้วย ใช้งานสะดวกมากๆ ลองเข้าไปดูในนี้แล้วกันนะครับ
                http://www.thaithinkpad.com/

Comment

Working...
                X