Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขจัดปัญหา Vista อืด... สไตล์ผู้ใช้ Core2

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ลองแล้ว ก็ยังช้าอยู่ดีงับ
    หรือเพราะ ผมใช้ AMD มันเลยช้าหว้า -"--

Comment

เอ่อ

มันบังคับใช้ตั้งแต่แรกแล้วหนิ ไม่จำเป็นต้องไปปรับ

Comment

ขอบคุณครับ ความรู้ดีๆ^^

Comment

ผมรู้สึกเหมือนหน้าจอตอนบูทอะเร็วขึ้น แต่โหลดพวกanti virusอะไรงี้นานกว่าเดิม -*- สรุปคือ ใช้เวลาพอๆกันมั้ง

Comment

ผมรู้สึกเหมือนหน้าจอตอนบูทอะเร็วขึ้น แต่โหลดพวกanti virusอะไรงี้นานกว่าเดิม -*- สรุปคือ ใช้เวลาพอๆกันมั้ง

Comment

ขอบคุณ
              ที่จริงความเร็วก็พอๆกันที่ไม่ได้ปรับ ต่างกันแค่3-5วินาที นั่งกดจับเวลาอยู่ สิ่งจะทำให้ช้าลงจะเป็นพวกโปรแกรมที่ขึ้นด้านขวาตรงนาฬิกาซะมากกว่า

Comment

ใช้ MEMSET ด้วยควบไปเลยครับ

ปล.มันอาจจะกินไฟเพิ่มขึ้น

Comment

กลับมา เสพ ความรู้ต่อคับ หลังจากอ่านหนังสือหนัก กิกิ

Comment

Working...
                  X