Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยเลือกที่นะครับเอาตัวไหนดี Acer กับ Asus

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ถ้าคนขายแนะนำให้ซื้อประกันเพิ่มซื้อเลยนะครับ

หมดประกันแล้วเจ๊งกันทั้ง2ยี่ห้อเลย เส้า

Comment

Originally posted by candy View Post
      ตกลงเอา acer ครับ ขอบคุณทุกท่านมากๆนะครับ

ขอถามนิดครับ acer ตัวนี้พอเล่น crysis ได้ป่าวครับ
      ถ้า Acer น่ะสบาย แต่ Asus อาจจะลำบานิดนึง เพราะ Cpu แรงซะเปล่า

Comment

อยากได้ Acer ตัวนี้อะ อิอิ

Comment

acer ตัวนี้ เอาไว้ดูหนังด้วยจะดีไหมครับ แล้วหน้าจอมันชัดไหมครับ

แต่อีกใจก็อยากได้ benq แต่กลัวดูหนังไม่ชัดอะครับ

Comment

Originally posted by candy View Post
            acer ตัวนี้ เอาไว้ดูหนังด้วยจะดีไหมครับ แล้วหน้าจอมันชัดไหมครับ

แต่อีกใจก็อยากได้ benq แต่กลัวดูหนังไม่ชัดอะครับ

จีฟอสดูหนังก็ชัดนะครับมันต้องไปปรับก่อน แต่ati เค้าปรับมาให้เลยไม่ต้องปรับอะไรเลยก็เท่านั้น

Comment

Working...
            X