Announcement

Collapse
No announcement yet.

ASUS G71V HI-END NOTEBOOK FROM ASUS

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สวยครับตอนนี้คงต้องพูดว่ารอๆๆๆๆๆต่อไป

Comment

• Originally posted by warcar1345 View Post
      มาละครับพี่น้อง
      โอ้วววว.... G series สองตัว เป็นภาพที่สวยงามจริงๆ ครับ

Comment

• ภาษีเค้าไม่ได้ให้จ่ายตอนของมาส่งหน้าบ้านหรอครับ?

เท่าที่อ่านดูในเวปฝรั่งเค้า พอของมาถึงหน้าบ้านค่อยจ่ายภาษี (แต่ทำไมผมไม่โดนภาษีก็ไม่รู้ ถูกลงอีกเยอะเลย)

Comment

• กล่อง G50 น่าร้ากจริงๆๆ เป็นพริ้ตตี้ที่สวยที่สุดของ Asus เลย

Comment

• Originally posted by warcar1345 View Post
            เบ็ดเสร้จเจอไปประมาณ 66000 ครับรวมค่าส่ง+ภาษีแล้ว ตะกี้ทดสอบเล่นๆยังไม่ปรับไรเลย เทส 3dmark06 1280x1024 ได้ที่5800 ครับ
            แรงจริงๆครับ ยินดีด้วยครับสำหรับเครื่องใหม่ ^^

S42 ผมเทส 3D mark06@1280*800 ได้ 5600 กว่าๆเองครับ นี่ของท่าน 1280*1024 ยังได้มากกว่าผมซะอีก เหอๆ

Last edited by stroumphs; 4 Oct 2008, 01:11:19.

Comment

• อยากรู้ขั้นตอน ตอนคุณwarcar1345

Comment

• ตอนคุณwarcar1345 สั่งNB อ่าครับทำอย่างไรบ้าง พอดีภาษาอังกฤษไม่แข็งแรงครับ เพื่อเป็นความรู้แก่ผมและคนสนใจสั่งซื้อน่ะครับ

ขอบคุณครับ

Comment

• Originally posted by ptatti View Post
                  ภาษีเค้าไม่ได้ให้จ่ายตอนของมาส่งหน้าบ้านหรอครับ?

เท่าที่อ่านดูในเวปฝรั่งเค้า พอของมาถึงหน้าบ้านค่อยจ่ายภาษี (แต่ทำไมผมไม่โดนภาษีก็ไม่รู้ ถูกลงอีกเยอะเลย)
                  น่านซิครับ ผมก้เข้าใจว่าเสียภาษีหน้าบ้าน ไปๆมาๆมันส่งข้ามประเทศแล้วไปติดที่ด่านศุลการกรตอน เครื่องบินลงซะงั้น โดนไปมิใช่น้อย

Comment

• โบว์ชัวร์ออกแล้ว
                    G71v-T9400
                    ไหงได้จอ WXGA เองไม่ใช่ WUXGA
                    HD 500 GB น่าจะ 250x2 5400 rpm
                    การ์ดจอ ไหงเป็น 9700M GS มะใช่ GT เหรอครับ

ค่าตัว 89900

ราคานี้เล่น G70 คุ้มกว่าหรือเปล่าครับ 99000 หรือว่า G71 อนาคตไกลกว่า
                    แล้วการ์ดจอเป็น MXM หรือเปล่าครับ G71

Comment

• โหมะคุ้มอะผมว่าซื้อของแล้วเอามาประกอบดีก่าตอนนี้ i7 EX 3.20 ก็ออกแล้วตอนนี้ผมหาเคสสวยๆอยู่อะครับจะสั่งประกอบอย่างดีเลย อิอิ

Comment

Working...
                      X