Announcement

Collapse
No announcement yet.

เื่พื่อนช่วยเลือก notebook หน่อยครับจะซื้อพรุ่งนี้แล้ว!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

S42 ครับ มี การ์จอคู่ 9600M-GT กับ Intel สลับได้
    มันช่วยประหยัดไฟ ได้จริงๆนะครับ ลองเลย

Comment

Originally posted by Razet View Post
      S42 ครับ มี การ์จอคู่ 9600M-GT กับ Intel สลับได้
      มันช่วยประหยัดไฟ ได้จริงๆนะครับ ลองเลย
      มาเสริมให้เห็นระบบนี้มีในโซนี่2รุ่นกับเบนคิวs42 แจ่มจริงๆ

Comment

สรุปเมื่อบ่ายนี้ไปหวดมาแล้วครับ

สรุปวันนี้ไปถอยมาแล้วครับ หลังจากครุ่นคิดพิจารณาจากความต้องการส่วนตัวอยู่พักใหญ่
        สรุปเป็นเจ้าตัวนี้ครับ

เห็น design และ function มันแล้วทนไม่ไหวครับ ต้องหวดกลับมา
        ตอนนี้กำลังทดลองใช้อยู่เลยครับ แจ่มมากๆ ประทับใจจ๊อดจริงๆครับ

ขอบคุณเพื่อนๆที่ให้ข้อชี้แนะนะครับ

Comment

ยินดีด้วยนะครับ เอ้า ได้เวลาลอง!! แหม.. Crysis Warheadออกพอดีเลยด้วย

Comment

ยินดีต้อนรับสู่ Club เรา อยากลง Xp ก้อหาได้ ใน Club นะครับ

http://forums.overclockzone.com/foru...90#post3121890

ส่วนคุณ12345678910 เรื่องการแชร์ Ram การ์ดจอ ใส่แรมเกิน 2GB เมื่อไหร่ จะแชร์ได้สูงถึง 1791 MB ครับพี่น้อง เพราะ Test ไม่ว่าจะเป็นตัว Top หรือไม่ Top ก้อแชร์ถึงครับเพราะการ์ดจอเหมือนกัน ต่างกันตรงจอเท่านั้น

ตัว TOp จะปรับความละเอียดได้ถึง 1920 x 1080 แต่ธรรมดา ได้แค่ 1366 x 768 ครับพี่น้อง ราคาแพงกว่แต่คุ้มได้ใจจริง

Comment

ทดลองเล่นดูอยู่ สวยจริงๆครับ ผมว่าไม่ต้องตัว top ก็ work แล้วนะครับ อิๆๆ (เข้าข้างตัวเอง)

Comment

Originally posted by Ponprame View Post
                สรุปวันนี้ไปถอยมาแล้วครับ หลังจากครุ่นคิดพิจารณาจากความต้องการส่วนตัวอยู่พักใหญ่

เห็น design และ function มันแล้วทนไม่ไหวครับ ต้องหวดกลับมา
                ตอนนี้กำลังทดลองใช้อยู่เลยครับ แจ่มมากๆ ประทับใจจ๊อดจริงๆครับ

ขอบคุณเพื่อนๆที่ให้ข้อชี้แนะนะครับ

ดีใจด้วยนะคับสวยมากๆเลย^^

Comment

Originally posted by Ponprame View Post

ได้มาราคาเท่าไรหรอครับ

และจากร้านไหนหรอครับ

กำลังจะซื้อรุ่นนี้เหมือนกัน

Comment

Originally posted by testtesttest View Post
                    ได้มาราคาเท่าไรหรอครับ

และจากร้านไหนหรอครับ

กำลังจะซื้อรุ่นนี้เหมือนกัน
                    ซื้อที่ CSC ครับ 49,900 คร๊าบบบ
                    หวดเลยครับ แล้วจะไม่ผิดหวัง ชอบ เมาส์แพดมากเลยครับ แม่นและลื่น

Comment

ถ้าเปิดทั้งวันแนะนำacer ครับ ไม่ร้อนเลย ยกเว้นเล่นเกม
                      ได้ยินมาว่าbenqร้อนมาก
                      ส่วนคะแนนก็ตามลายเซ็นครับ

Comment

Originally posted by buildkus View Post
                        ถ้าเปิดทั้งวันแนะนำacer ครับ ไม่ร้อนเลย ยกเว้นเล่นเกม
                        ได้ยินมาว่าbenqร้อนมาก
                        ส่วนคะแนนก็ตามลายเซ็นครับ
                        เค้าทดสอบแล้วร้อนเท่ากันคับ โดยดูจากเวปทดสอบต่างประเทศเพระากาดจอตัวเดียวกัน

แต่เบนคิวมีระบบไฮบิดสลับเป็นออนบอด ตอนนั้นขอบอกเย็นมาก

Comment

สรุปแล้ว การ์ดจอ ใครแรงกว่ากันอ่าครับ

DDR 3
                          DDR 2
                          - -"

Comment

Working...
                          X