Announcement

Collapse
No announcement yet.

BENQ S42<CLUB>

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยด้วยครับ BenQ S42 ลงไดเวอร์กาดจอยังไงก้ไม้ได้ win 7 32bit

http://www.overclockzone.com/forums/...ad.php/2203784

แถวบ้านไม่มีศูนย์บริการต้องงมเข็มทำเองครับทำไม่ได้ ซะที Call Center ไม่ช่วยอะไรเลย
    พี่ๆคนไหนมีความรู้เรื่องลงไดเวอร์ของ BenQ S42 win7 บ้างครับ ต้องการความช่วยเหลือด่วน

Comment

• ตอนนี้ยังมีใครใช้อยู่ไหมครับ อยากจะลง win 8.1 64bit แต่ติดไดร์เวอร์จอ มีใครลงได้มั่งครับ

Comment

• จอมือ 2 มีขายไหมครับ

Comment

• Originally posted by KOBPHAYAO View Post
          จอมือ 2 มีขายไหมครับ
          มี S41 มันใช้ด้วยกันได้ไหมครับ? ว่าจะชำแหละขายซากอยู่ อดีตเคยแรง...

Comment

• เครื่องผมยังใช้ได้ เลยจับอัพเกรด SSD 2.5" 120 GB ใส่แรมครบ 4 GB
            ย้าย HDD ขนาด 500 GB ลูกเดิมไปใส่ถาดแทนที่ optical drive ติดตั้ง Pop OS 22.04

ยังพอเล่นเน็ต ดู Youtube ความละเอียด 1080p@30fps ได้ครับ
            ไวกว่าและปลอดภัยกว่า Windows 7
            Last edited by Pat_CSSU; 18 Aug 2023, 09:45:05.

Comment

Working...
            X