Announcement

Collapse
No announcement yet.

!!! ช่วยด้วยครับ แก้ยังไง BENQ ที่รัก !!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• !!! ช่วยด้วยครับ แก้ยังไง BENQ ที่รัก !!!

คือว่าผมใช้ BeNQ s53-343 มันก็ยังใช้งานได้ปกติ แต่พอเก็บไว้ไม่ได้ใช้สัก 2 วัน มันจะเกิดอาการเปิดไม่ติด ต้องเสียบ adapter ทิ้งไว้เป็นชั่วโมงถึงจะติดอะนะ อะไรมันเสียครับ ต้องซ่อมที่ไหน แล้วแพงไหม มีวิธีแก้พื้นฐานยังไงครับ ช่วยหน่อยต้องใช้ออกไปนอกสถานที่บ่อย ไม่อยากล่มปากอ่าว (เกี่ยวไหม) เทพ ทั้งหลายที่สถิตย์ ณ บอร์ดแห่งนี้โปรดช่วยเด็กน้อยด้วยครับ

น่าจะเป็นที่บอร์ดครับ แนะนำเข้าศูนย์ที่สะพานควายครับ

ลง BTS สะพานควาย เดินอีกนิด ตึกแสงชัยครับ ไม่ใช้ตึกแรกนะครับ ตึกข้างๆนะ

Comment

ท่านอื่นมีความเห็นอย่างไร ช่วยเสริมต่อเลยครับ ขอบคุณความเห็นข้างบนมากครับ

Comment

ถ้ามันเปิดติด มันก้ออาการดีนะครับ แต่ปิดทิ้งไว้ 1 คืน รุ่งเช้าสงบเลย ตอนนี้สงบไม่ยอมตื่นแล้วครับ

Comment

Originally posted by inont23 View Post
          ถ้ามันเปิดติด มันก้ออาการดีนะครับ แต่ปิดทิ้งไว้ 1 คืน รุ่งเช้าสงบเลย ตอนนี้สงบไม่ยอมตื่นแล้วครับ
          แบตไม่เก็บไฟรึป่าว

Comment

เข้าศูนย์ด่วนครับ

Comment

Working...
            X