Announcement

Collapse
No announcement yet.

4-7 เจอกันที่ COMMART บางแสนน่ะครับ ใครจะไปกันบ้างน่าาา

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

คนเยอะมั้ยอะคับ

Comment

เยอะ ตาม เวลา

Comment

เย็นนี้จะแวะเข้าไปครับ เพิ่งถึงชล

Comment

ใครไปช่วยถ่ายรูป Pretty มาด้วยนะครับ เผื่อจะนั่งรถ บขส ไปมั่ง ^^

Comment

อย่ามาเลยครับ ของน้อยมากๆ ผิดหวังอย่างแรง แต่พรุ่งนี้จะไปอีก เพราะเพื่อนจะไปซื้อ flash drive

Comment

พาสาวไปซื้อ ซิลิโคน !! มาคู่นึง

ซิลิโคนกันฝุ่นคีบอดโน้ตบุคน่ะ

Comment

ไปมาวันแรกเรยคับ เดินเพลินๆ ไม่เกินครึ่งชม. เพิ่งรู้สึกตัวเอ๊ะ!! นี่ทั่วงานแล้วเหรอเนี่ย ยังงงไปดูแผนที่ก็มีแค่ 3 โซน กำแท้เดินตึกคอมดีกั่ว

Comment

haha

ฝนตกโคตรหนักเรย กะจะออไปซะหน่อย

ใกล้แค่นี้ แต่ฝนตกหนักมาก

Comment

Working...
                  X