Announcement

Collapse
No announcement yet.

### มาโชว์โต๊ะคอมของพี่น้องชาว Notebook กันดีกว่า ###

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by little_nik View Post
    จริงๆ เคยถ่ายไว้นานแล้วล่ะครับ แต่ถ่ายเก็บไว้เอง ไหนๆ ก็มีคนตั้งกระทู้แล้วขอแจมด้วยก็แล้วกันนะครับ กับ Desktop Replacement ของผม HP HDX [Gragon Edition]

มุมมองหลังโต๊ะ Art Di.

ขับเคลื่อนพลัง Creative ด้วย HP..... ยี่ห้อที่ห่วยที่สุด สำหรับบางคน

ขุมพลัง ATI Radeon 2600XT ปราศจาก "มะเร็ง"

Flip Slide Cover จอขนาด 20" กับน้ำหนัก 7 โล ... ^^"

หมดแระ กับฝา Tribal Tattoo ลาย DRAGON Edition สวยเทพๆๆ
    ชอบเครื่องนี้จัง ใหญ่โครต แต่สวย ไอ้เหลืองๆรูปแรกนี้มือถือหรือปล่าวครับ เท่โครต รุ่นไหนอ่ะ

Comment

Originally posted by turionx2 View Post
      ชอบเครื่องนี้จัง ใหญ่โครต แต่สวย ไอ้เหลืองๆรูปแรกนี้มือถือหรือปล่าวครับ เท่โครต รุ่นไหนอ่ะ
      มือถือครับท่านทุเรียน iPhone ครับ ใส่ iSkin คลุมไว้เลยเดายากหน่อย ^^"

Comment

กำ ซื้อที่ไหนครับผมก็ใช้ iphone โห้เท่โครต บอกที่ซื้อหน่อยครับ

Comment

Originally posted by turionx2 View Post
          กำ ซื้อที่ไหนครับผมก็ใช้ iphone โห้เท่โครต บอกที่ซื้อหน่อยครับ
          ผมสั่งผ่าน e-bay น่ะครับ พันนิดๆ (รวมค่าส่ง) แต่ในเมืองไทยเคยเห็นแว๊บๆ ที่ iStudio เซ็นทรัลปิ่นเกล้าน่ะครับ ไม่รู้สาขาอื่นมีไหม

ส่วนราคาไม่แน่ใจนะครับแต่คงไม่ต่างกันมากเท่าไหร่ น่าจะพันกว่าบาทอาจจะกลางๆ ถึงปลายๆ ^^ เจ้า iSkin นี้ผมสั่งมาตั้งแต่แรกเห็นเลยครับ มัน Hip มั่กๆ จริงๆ แล้วครบชุดมันจะมี Clear Cover ให้อีกชิ้นด้วยนะครับ กันหน้าจอเวลาคุยแล้วติดเหงื่อ เวลาใช้เล่น net ก็กลับหนังเหน็บได้ด้วย แต่ผมกลัวมันเป็นรอยเลยยัดลงกล่องซะงั้น ...

มันจะเป็น Cover แบบนี้อ่ะครับ ต่างกันแค่ของผมสีเหลือง ^^ แล้วก็มันจะแถมฟิลม์กันรอยหน้าจอให้ด้วยนะครับ

Last edited by little_nik; 29 Aug 2008, 08:21:07.

Comment

Originally posted by little_nik View Post
            ผมสั่งผ่าน e-bay น่ะครับ พันนิดๆ (รวมค่าส่ง) แต่ในเมืองไทยเคยเห็นแว๊บๆ ที่ iStudio เซ็นทรัลปิ่นเกล้าน่ะครับ ไม่รู้สาขาอื่นมีไหม

ส่วนราคาไม่แน่ใจนะครับแต่คงไม่ต่างกันมากเท่าไหร่ น่าจะพันกว่าบาทอาจจะกลางๆ ถึงปลายๆ ^^ เจ้า iSkin นี้ผมสั่งมาตั้งแต่แรกเห็นเลยครับ มัน Hip มั่กๆ จริงๆ แล้วครบชุดมันจะมี Clear Cover ให้อีกชิ้นด้วยนะครับ กันหน้าจอเวลาคุยแล้วติดเหงื่อ เวลาใช้เล่น net ก็กลับหนังเหน็บได้ด้วย แต่ผมกลัวมันเป็นรอยเลยยัดลงกล่องซะงั้น ...

มันจะเป็น Cover แบบนี้อ่ะครับ ต่างกันแค่ของผมสีเหลือง ^^ แล้วก็มันจะแถมฟิลม์กันรอยหน้าจอให้ด้วยนะครับ

สวยมากๆ ขอบคุณครับ เดียวลองหาดู

Comment

ผมว่าแต่ละท่าน ต้องอัพตัวเองไปเป็น 4 หัว ตาม CPU แล้วมั้งเนี่ย เครื่องเยอะเจง ๆ ใช้กันยังไงหมดเนี่ยย

Comment

จริงๆ เคยถ่ายไว้นานแล้วล่ะครับ แต่ถ่ายเก็บไว้เอง ไหนๆ ก็มีคนตั้งกระทู้แล้วขอแจมด้วยก็แล้วกันนะครับ กับ Desktop Replacement ของผม HP HDX [Gragon Edition]

มุมมองหลังโต๊ะ Art Di.

ขับเคลื่อนพลัง Creative ด้วย HP..... ยี่ห้อที่ห่วยที่สุด สำหรับบางคน

ขุมพลัง ATI Radeon 2600XT ปราศจาก "มะเร็ง"

Flip Slide Cover จอขนาด 20" กับน้ำหนัก 7 โล ... ^^"

หมดแระ กับฝา Tribal Tattoo ลาย DRAGON Edition สวยเทพๆๆ
                นั่นโน้ตบุ๊คหรือโปรเจคเตอร์ครับ HDX9 เทพอย่างหาที่สุดมิได้ครับคุณนิค

Comment

Y510 กะ จอยสติ๊กถูกๆ เเละก้อ เมาส์กากๆ รกๆ ตามประสาเด็กหอครับ
                  ที่ภาพชัดสวยใสขนาดนี้ เพราะผมใช้ กล้องVGAของมือถือผมเนี่ยล่ะครับ แหะๆ
                  Last edited by gigamack; 30 Aug 2008, 09:11:31.

Comment

Originally posted by gigamack View Post

Y510 กะ จอยสติ๊กถูกๆ เเละก้อ เมาส์กากๆ รกๆ ตามประสาเด็กหอครับ
                    ที่ภาพชัดสวยใสขนาดนี้ เพราะผมใช้ กล้องVGAของมือถือผมเนี่ยล่ะครับ แหะๆ
                    ทำไมจอมันแหว่งๆครับ ร้อนจนจอละลายเลยหรือครับ

Comment

ทำไมจอมันแหว่งๆครับ ร้อนจนจอละลายเลยหรือครับ
                      ก้ออย่างว่าน่ะเเระครับ ของมันร้อนเเรง จนละลาย
                      (เนื่องจากกล้องมีความสามารถในการรับเเสงที่เข้ามาได้ดีเยี่ยม จึงเป้นดังภาพที่เห้นครับ เหอะๆ)

Comment

โต๊ะสะอาดๆ ทั้ง นั้น เห็นแล้วเครียด

ของผม เป็นโต๊ะยาว อิอิ บริษัท หาให้โดยเฉพาะ เพราะมันทำรกบ่อย

Last edited by data_db2; 29 Aug 2008, 15:49:15.

Comment

ที่ ทำงานค้าบ (เปน รร. น่ะ)
                          Last edited by TepToei; 29 Aug 2008, 15:45:54.

Comment

รูปสวยๆทั้งนั้นแต่ล่ะคน

Comment

Originally posted by TepToei View Post
                              ที่ ทำงานค้าบ (เปน รร. น่ะ)
                              อิจฉาท่านนี้จัง ทำงานที่ รร อ่าาา นักเรียน(ญ)เพียบบ

Comment

Originally posted by data_db2 View Post
                                โต๊ะสะอาดๆ ทั้ง นั้น เห็นแล้วเครียด

ของผม เป็นโต๊ะยาว อิอิ บริษัท หาให้โดยเฉพาะ เพราะมันทำรกบ่อย

ไอรุปนี้ที่เป้นแผงคล้ายเมนบอดใช้ทำไรครับเนี้ย

Comment

Working...
                                X