Announcement

Collapse
No announcement yet.

ไม่เคยซื้อโน๊ตบุ๊คคับ ขอรบกวนถามหน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ไม่เคยซื้อโน๊ตบุ๊คคับ ขอรบกวนถามหน่อย

ผมเห็น โน๊ตบุ๊คที่ โลตัส ขายครับ
    ยี่ห้อ svoa รุ่นใดผมจำไม่ได้
    สเปค ประมาณ คอดูโอ้ รหัสจำไม่ได้ 1.6g
    แรม1gb hd 120g จอ 14.1'' ราคาขายที่โลตัส 18000

ผมอยากทราบว่า ราคามันถูกป่าวครับ หรือว่าไปซื้อที่พันทิพย์ดีกว่า
    พอดีผมอยุ่นครชัยศรี อยากรู้ว่าถ้าไปแล้ว มีเงิน18000 มันจะคุ้มป่าว
    จะซื้อได้ดีกว่านี้ป่าวครับ

รบกวนแนะนำหน่อยครับ ขอบคุณมากครับ

ลองเข้าไปดู **************** ดูก้อได้ครับ
    ลองดูพวก asus , acer, benq ฯ ครับ

Comment

Working...
    X