Announcement

Collapse
No announcement yet.

Benq s32ew Dead Pixel กี่จุดถึงเครมได้ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Benq s32ew Dead Pixel กี่จุดถึงเครมได้ครับ

พอดีซื้อโน๊ตบุ๊ก จาก IT CITY มาครับ ตรวจ Dead Pixel ไม่มีเลย แต่พอใช้ไปได้ 10 วันดันเกิดจุดขึ้นมา 1 จุด เซงเลยไม่รู้จะเครมได้หรือป่าวครับ ใครพอรู้บ้างครับว่าIt City ประกันน่าร้านกี่วันครับ แล้วแบบนี้ผมตรงเครมกับใครถ้าจะเอาไปเครม เพราะในใบประกันบอกปีแรกเครมกับ IT CITY ปีที่2เครมกับBENQ ขอบคุณครับ

ตัวเครื่องประกัน2ปีเคลมกับBENQเร็วกว่านะครับ
    IT น่าจะประกัน7วันนะครับ แต่เป็นจุดเนี่ยรุ่นนี้รู้สึกจะประกัน4จุดมั้ง

Comment

1จุดก็เคลมได้เลยคับ

Comment

Working...
      X