Announcement

Collapse
No announcement yet.

เตือนผู้ใช้ Acer ทุกท่าน เกี่ยวกับ Adaptor

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ยืนยันนะครับว่ามันพังได้

ถ้าใครอยู่ ม.เกษตร จะรู้เลยว่าปลั๊กไฟที่หอสมุดกลางตึกเก่านี่ แย่ขนาดไหน
    มียี่ห้อเดียวที่การันตีสภาพก่อนถอดและหลังถอดว่าจะไม่เจ๊งได้ทุกสถานการณ์คือ เดลล์..

ที่เหลือ พังมาหมดละ โดยเฉพาะ Acer นี่ ผมลากเพื่อนไปเคลมมาเองกับมือเลย

Comment

acer ไม่ได้ไปผลิด adapter มันเกี่ยวไรอ่ะ - -"

Comment

Originally posted by ยองยองซอย View Post
        acer ไม่ได้ไปผลิด adapter มันเกี่ยวไรอ่ะ - -"
        นั่นดิครับ acer กายเป็นจำเลยสังคมซะงั้นอะ

Comment

แล้วมันมากะ acer ป่าวคับ

Comment

นานาจิตตัง ครับ รายละเอียดของอะแดปเตอร์ข้างในมันคงไม่เหมือนกัน

Comment

ทำไมต้องไปโทษ acer หว่า

ตอนนี้ผมว่า acer พัฒนา และ น่าสนใจมากๆครับ

เครื่องต่อไปผมอาจกลับไปใช้ acer อีกก็ได้ เดี๋ยวนี้พัฒนาแล้ว

e machine+gateway

Comment

โทษ Lite-on ดิ - -" เพราะเป็นผู้ผลิต Adapter

Comment

เค้าเรียกตามน้ำไงครับ

อิ อิ

Comment

- -a

อแดปเตอร์ที่ว่า มันก็มากับเครื่องเอเซอร์นั่นแหละครับ จะให้โทษใครเล่า
                    ถ้าเป็นแต่ก่อนก็ ทั้งโรงงาน clevo เลย พวกโลคอลแบรนด์ชอบใช้นัก

Comment

โลกนี้ไม่มีมีอารายเที่ยงแท้และแน่นอนค้าบ จขกท อคติป่ะเนี่ยอิอิ
                      AMD+ATI
                      ปล.ก็ใจมันรักให้ทำไงได้

Comment

เข้ามาขำครับ ขออนุญาติขำคนที่บอกว่าทำไมถึงโทษ ACER

ป.ล. สมมติคุณขับ Toyota Fortuner รุ่น Sport ที่เค้าใส่ช่วงล่างพิเศษแบบสปอร์ตมาให้
                        เป็นของ TRD ถ้าเกิดคุณใช้ไปสักสามวันหกวัน มันเสียซะอย่างนั้น คุณจะไปด่าบริษัท TRD หรือ TOYOTA

Comment

Originally posted by tanwatana View Post
                          เข้ามาขำครับ ขออนุญาติขำคนที่บอกว่าทำไมถึงโทษ ACER

ป.ล. สมมติคุณขับ Toyota Fortuner รุ่น Sport ที่เค้าใส่ช่วงล่างพิเศษแบบสปอร์ตมาให้
                          เป็นของ TRD ถ้าเกิดคุณใช้ไปสักสามวันหกวัน มันเสียซะอย่างนั้น คุณจะไปด่าบริษัท TRD หรือ TOYOTA
                          ด่า Acer ... เอ้ยด่า toyota ครับ

Comment

ใช้แบบนี้ครับแน่นอนกว่า

Comment

Acerมันราคาคุ้มค่ามากกว่ายี่ห้ออื่นนี้ครับ ถึงจะมีปัญหาบ้างมันก็ไม่แปลกหรอกมั้งครับ ผมก็ใช้อยู่2ตัวก็ต้องยอมรับครับว่าวัสดุที่ใช้มันไม่ได้ทนทานอะไรมากมาย เวลาเสียผมก็เคลมศูนย์ก็บริการใช้ได้ครับ Adapterกับแบตก็หาซื้อง่ายกว่ายี่ห้ออื่น ตอนนี้ถ้าจะซื้ออีกเครื่องก็คงไม่พ้นAcerอีกแหละ ทำไงได้ราคามันยั่ว

Comment

Working...
                              X