Announcement

Collapse
No announcement yet.

ก่อนซื้อ Benq อ่านกระทู้นี้ก่อนครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

LM63 ซื้อมาใช้งาน พกไปวิลัยทุกวัน ยังไม่ประสบปัญหาใดๆ นอกจำ ลำโพง ขวา แตกนิสๆฮ่าๆ

รัก BenQ

Comment

จากที่อ่านมา โทษจนท.ดีกว่าค่ะ คอมไม่ผิด

คนที่จะถอย BenQ มาก็สบายใจได้ ไอ้เรื่องจนท.ห่วยๆเนี่ย ไม่ว่ายี่ห้อไหนๆมันก็มีล่ะค่ะ ^^"

Comment

Originally posted by boonmee View Post
        จากที่อ่านมา โทษจนท.ดีกว่าค่ะ คอมไม่ผิด

คนที่จะถอย BenQ มาก็สบายใจได้ ไอ้เรื่องจนท.ห่วยๆเนี่ย ไม่ว่ายี่ห้อไหนๆมันก็มีล่ะค่ะ ^^"
        ช่ายแร้วจ้า.. น้องบุญหมี ^0^

Comment

S41-310 รุ่นเก๋าตั้งกะใช้มายังไม่มีปัญหาใกๆเปิดแม่ง เกือบจะ24ชั่วโมงทุกๆวัน
          มันยังทนได้คิดดูว่าจะไปต่อประกันเพิ่มซะหน่อย ไม่ทราบว่าราคาต่อประกันลดยังอะใครรู้บ้าง
          เห็นไปศูนย์ครั้งแรกติดป้ายไว้ปาไปเกือบ4000

Comment

อ่านกระทู้นี้ดู สีลอกคับ อย่างแรง
            http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=240042

Comment

Working...
            X