Announcement

Collapse
No announcement yet.

ท่าน turionx2 หรือคนอื่นๆ มีเรื่องรบกวนนิดครับ Turbo Mem + S41

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เสียใจด้วยกับคนที่ Driver ยังไม่สมบูรณ์ นะครับพี่น้อง

Comment

ผมว่าออาจจะเป็นที่ vista ก็ได้ครับ
      เพราะที่ใช้ ไม่ได้เป้น sp 1 ครับ

Comment

ของผม sp1 ก็ไม่ได้

Comment

ของผมก้อ sp1 ก้อไม่ได้เหมือนกันครับ

Comment

งง

Comment

Originally posted by phic View Post
              ผมว่าออาจจะเป็นที่ vista ก็ได้ครับ
              เพราะที่ใช้ ไม่ได้เป้น sp 1 ครับ
              Originally posted by pongpum View Post
              ของผม sp1 ก็ไม่ได้
              Originally posted by noobz View Post
              ของผมก้อ sp1 ก้อไม่ได้เหมือนกันครับ
              ใช้ เครื่อง ของ อะไร กันครับ

Comment

Y510ครับ

Comment

ท่าน turionX2 ใช้ bios version อะไรอยู่ครับ
                  --------------------
                  ผมกะลังโหลด v1.10 อยู่

Comment

จบ งานนี้ โปรกันเลย

Comment

Originally posted by data_db2 View Post
                      จบ งานนี้ โปรกันเลย
                      บอร์ดเข้ามาแล้ววันนี้จะเอาเทอร์โบเมมไปให้ที่ศูนย์ดูถ้ามีช่องว่างจะให้ช่างติดให้เลยอ่ะครับ
                      เครื่องได้วันพุธ เดียวจะลองดูครับ
                      ถ้าไม่ได้จะตามไปตื๊บท่านครับ....กร๊า....กๆๆ ล้อเล่นนะครับ อิอิ

Comment

สรุป S41 มีปัญหาเรื่อง Driver ของ Turbo Mem ที่ยังไม่สมบูรณ์สินะ
                        เกือบหลวมตัวซื้อแล้วมั้ยละ อิอิ แต่ก็ยังอยากได้อยู่ดี

Comment

อยากลอง S41 เหมือนกันท่าน อิอิ ทุกวันนี้ก็ยังงง

Comment

เหอเหอ ของผมม่ายเห็นจะมีปัญหาพวกนี้เลย

ม่ะได้โมไรพิสดารอ่ะ เพิ่มแรมแผงเดียว @_@!

Comment

Working...
                            X