Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยเราเลือกยี่ห้อโน๊ตบุคทีน่ะค่ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by sas013 View Post
    ไม่แนะนำ Compaq & HP ครับ หลังๆคุณภาพแย่
    บริการก็แย่

เครื่องผม Compaq ประกัน1ปี ใช้ได้ปี3เดือน เมนบอร์ดเจ๊งซะงั้น โทรไปที่0 0บอกว่าใช้เวลาซ่อม1เดือน
    และเสียค่าเปิดเครื่อง 1000฿ (ซ่อมหรือไม่ซ่อมไม่สน)
    เหมือนกันเลยของผม HP ใช้ประมาณนี้แหละบอร์ดเจ๊งแล้วตอนอยู่ในประกันก็เปลี่ยนไปแล้วครั้งหนึ่งก็ต้องคิดดูให้ดีนะครับซื้อมา สองสามหมื่นใช้ปีกว่าเนี้ยคุ้มไหม

Comment

Working...
    X