Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยทีคับ ไม่น่าซนเลย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

จิงๆปี3จ้า แต่อยู่ไม่สุข ก็เลยอยู่ปี2 อิ อิ ชื่อโจนะคับ อยู่ไม่เป็นที่ อิ อิ
    สมุดเชียร์ คุณไปไหน อิ อิ
    ใครไม่ไหวออกมานะคับ เรารับผิดชอบคุณไม่ไหว อิ อ
    คุ้นๆปะคับ ^^

Comment

งานเข้าแล้ว บอร์ดอาจมี ซ๊อต ก้อได้ครับ เพราะไปแกะ ฟรอย์ส ออกทำไมอ่ะครับมันเป็นการกัน ซ๊อตของบอร์ดอ่ะครับพี่น้อง

ถ้าบอร์ดเสียจบเลยครับ

และจะกายเป็น Notebook Acer ไม่ดีอีก

Comment

อ๋อ เรื่องเกี่ยวกะฟรอย์ส ผมลองถามช่างดูแล้วนะคับ เขาบอกว่าไม่เกี่ยวกับการช็อต ที่ไปให้ดูมาแล้วเสียค่าวิชาไป1500 เขาบอกว่าอาการคือชิพที่เกี่ยวกะจ่ายไฟcpu เสีย คับผม ^^

Comment

เสียดายตังค์แทน

Comment

อิ อิ ก็แล้วแต่จะคิดอะคับ อิ อิ ผมคิดซะว่าเป็นค่าความรู้ อิ อิ เดี๋ยวเบื่อๆอาจมีซนอีกรอบ อิ อิ
            ขอบคุณคับ

Comment

ผิดเป็นครูครับ ^^

แต่อย่าผิดบ่อยนะ อิอิ

Comment

Originally posted by crazyass View Post
                อิ อิ ก็แล้วแต่จะคิดอะคับ อิ อิ ผมคิดซะว่าเป็นค่าความรู้ อิ อิ เดี๋ยวเบื่อๆอาจมีซนอีกรอบ อิ อิ
                ขอบคุณคับ
                ซนอีก 4 ครั้ง ได้เครื่องใหม่เลยนะ

Comment

กำ น่ากลัวแฮะ ^^

Comment

แง่ม ๆ อยากทามบ้าง

แต่มิกล้าอ่าฮะ ><"

Comment

Originally posted by crazyass View Post
                      ขอบคุณคับ
                      ผมก็แงะๆเล่นอยู่ครับแต่ไม่พัง

Comment

เจ้าของกระทู้เป็นเพื่อนกับท่านนี้รึเปล่าครับ >>http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=212729

ซนพอกันเลย

Comment

555 ไว้ว่างๆคงมีรื้ออีกอะคับ ช่วงนี้เบาๆไว้ก่อน ไปซ่อมโน๊ตบุ๊ค ได้ลำโพงกับมาด้วย อิ อิ ขอนั่งฟังเพลงไปเพลินๆก่อน
                          เดี๋ยวฟังเบื่ออาจมีแงะลำโพงต่อ 555+ ขอบคุณคับ

Comment

ท่าทางเจ้าของกระทู้เป็นคนอารมณ์ดีนะครับ

อิ อิ อิ อิ อิ อิ อิ อิ อิ อิ อิ อิ อิ อิ อิ อิ อิ อิ อิ อิ อิ อิ อิ อิ อิ อิ อิ อิ อิ อิ อิ อิ อิ อิ อิ อิ อิ อิ อิ อิ อิ อิ อิ อิ อิ อิ อิ อิ อิ อิ อิ อิ อิ อิ อิ อิ อิ อิ อิ อิ อิ อิ อิ อิ

Comment

จิงๆปี3จ้า แต่อยู่ไม่สุข ก็เลยอยู่ปี2 อิ อิ ชื่อโจนะคับ อยู่ไม่เป็นที่ อิ อิ
                              สมุดเชียร์ คุณไปไหน อิ อิ
                              ใครไม่ไหวออกมานะคับ เรารับผิดชอบคุณไม่ไหว อิ อ
                              คุ้นๆปะคับ ^^
                              = ="
                              สโม
                              ชัวร์เลย
                              งั้นผมเผ่นก่อนดีกว่า
                              น่าจะจำผมไม่ได้หรอก
                              เข้าเชียร์ทีเดียวเอง55555
                              ถ้าวันธรรมดา
                              ผมชอบใส่เสื้อนักบินไปเรียนอะ

ปล น่าจะเคยเห็นรถผมนะ
                              มอไซค์สีขาวคันควายๆจอดอยู่หน้าบาร์วิทย์อะ^^

Comment

555 ผมไม่ค่อยได้มาแกล้งน้องหรอกคับ วันๆก็นั่งดูสาวๆ+เตะบอลแถวๆลูกกรง+หอใน อิ อิ ตั้งใจเรียนคับ สู้ๆ^^

Comment

Working...
                                X