Announcement

Collapse
No announcement yet.

รวม Driver F8SN/Sv/SG/F8P Windows XP

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ใช้ F8SN ใช้ได้รึป่าวค่ะ ต้องโหลดตัวไหนบ้าง ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

Comment

Intel PROSet/Wireless Network Connection Software
      แต่ไฟล์ไม่ได้อะค่ะ ช่วยหน่อยน่ะค่ะ

Comment

อาจจะต้องลองโหลดใหม่อีกทีครับ แต่ผมก็ลองโหลดมาลิงค์ยังใช้ได้อยู่ครับ ไฟล์ก็แตกได้อ้ะ

Comment

ขอบคุณค่ะ
          แล้วมี ASUS LifeFrame ตัวนี้ป่าวค่ะ

จะใช้กับ XP ได้ไหม

Comment

มีครับ ลิงค์นี้เลย
            http://dlsvr04.asus.com/pub/ASUS/nb/..._XP_080602.zip

ถ้าโหลดไม่ได้ ตรงลิงค์ dlsvr04 ที่เป็นตัวเลขแก้เป็น 01 02 03 หรือ 04 จนกว่าจะโหลดได้ครับ

Comment

ขอบคุณค่ะ

Comment

ขอ ASUS Power4Gear eXtreme ตัวนี้ด้วยสิค่ะ

ขอบคุณมากๆอย่างสูงค่ะ

Comment

ไม่มีครับ Power 4 Gear Extreme มีเฉพาะ Vista ครับ ถ้าเอามาลง XP ลงได้นะ ไม่ error แต่ใช้งานไม่ได้ เปิด Power 4 Gear ไม่ขึ้นครับ

Comment

UP ปาย อนาคตอาจจะได้รุ่น F8SG มาครอบครอง

Comment

ขอถามหน่อยครับว่า

มี ฟังก์ชั่นการทำงานใด ที่หายไปบ้างรึป่าว ถ้าเปลี่ยนมาลง xp อะครับ

อย่าง แสกนใบหน้า ตอนล๊อกอินอะครับ ยังทำได้อยู่รึป่าว

รบกวนพี่ๆที่เปลี่ยนมาใช่ xp แล้วช่วยบอกหน่อยครับ กำลังรวบรวม driver อยู่ครับ

Comment

คือว่า ผมโหลดไปแล้วมัน failed เองอะครับ แล้วมีหน้าต่างขึ้นมาว่า

c:\user\asus\download\fingerprints.......could not be saved, because the source file could not be read.

คือเป็นแทบทุกไฟล์เลยอะครับ ต้องแก้ไขยังไงเหรอครับ

Comment

Originally posted by porjung View Post
                          ขอถามหน่อยครับว่า

มี ฟังก์ชั่นการทำงานใด ที่หายไปบ้างรึป่าว ถ้าเปลี่ยนมาลง xp อะครับ

อย่าง แสกนใบหน้า ตอนล๊อกอินอะครับ ยังทำได้อยู่รึป่าว

รบกวนพี่ๆที่เปลี่ยนมาใช่ xp แล้วช่วยบอกหน่อยครับ กำลังรวบรวม driver อยู่ครับ

คือว่า ผมโหลดไปแล้วมัน failed เองอะครับ แล้วมีหน้าต่างขึ้นมาว่า

c:\user\asus\download\fingerprints.......could not be saved, because the source file could not be read.

คือเป็นแทบทุกไฟล์เลยอะครับ ต้องแก้ไขยังไงเหรอครับ
                          แสกนหน้าตอน Login หรือ Smart Logon ใช้ไม่ได้ครับ ใช้ได้บน Vista เท่านั้น

แต่ที่ว่าโหลดไม่ได้ อาจจะมีปัญหาอะไรกับ Windows หรือเปล่า ผมลองโหลดก็โหลดได้อยู่ครับ หรือตอนมันโหลดมีข้อความอะไรขึ้นมาหรือเปล่า แต่ดูแล้วคุณน่าจะโหลดบน Vista อ้ะครับ

Comment

อ๋ออ คือว่าลงวินโดวเสร็จแล้วค่อยกดมาโหลด ได้ใช่มั่ยครับ

Comment

Originally posted by porjung View Post
                              อ๋ออ คือว่าลงวินโดวเสร็จแล้วค่อยกดมาโหลด ได้ใช่มั่ยครับ
                              มันจะโหลดไม่ได้ล่ะสิครับ เพราะทั้ง Lan กับ Wireless LAN มันก็ต้องลง Driver ครับ
                              ผมว่าที่โหลดมาแล้วมันบอกว่า Save ไม่ได้ ลองเปลี่ยนตำแหน่งที่เก็บไฟล์ไว้ที่อื่นดูครับ แต่เรื่องกำหนดสิทธิ์ของ Admin กับ Guest ของ Vista ผมก็ไม่แน่ใจว่ามันเกี่ยวไหม ลองอย่างแรกก่อนครับ

Comment

(แก้ไขโพสต์ซ้ำ)
                                Last edited by Alderwood; 26 Jul 2008, 23:47:26.

Comment

Working...
                                X