Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครคิดว่ารูปทรงของAcerรุ่นปัจจุบัน เหมือนของเด็กเล่น

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

น่ารักดี

Comment

ถ้าใครอยากได้แบบมาดเฉียบ

ทนทานก็นี่เลยท่าน

ACER Travelmate Series + Extenza

Comment

asusก็สวยนา

Comment

Gemstone Blue ตัวใหม่ สวยได้ใจครับ กำลังจะซื้อเร็วๆ นี้

Comment

สุดแต่ใจ(ตังค์)จะไขว่ขว้า
            Last edited by horus; 21 Jun 2008, 00:34:09.

Comment

ส่วนตัว ดูสเปกกับราคาอะครับ เรื่องยี่ห้อรูปทรงอยู่อันดับท้ายๆเลย

Comment

แล้วแต่คนชอบคับผมว่านะ งงกะคนตั้งกระทู้แฮะ

แต่ส่วนตัวผมว่ารุ่นที่เสี่ยเอามาลง banq ส่วนก่าเยอะ ชอบ

มันม่ายน่าเป็นพื้นสีขาวเลยacer นานไปมันจะเหลืองมั้ยน้า "ที่ปิ้งขนมปังน่ารักดี"

หุหุ Gemstone Blue สเปกมันก็okกะราคาดี

Comment

เหมือนกันเลยผมก็ว่าไม่ค่อยสวยสำหรับคนชอบโน้ตบุ้คแบบเล็กๆแบนๆแน่นอนครับ ที่คุณไม่ชอบมันถูกต้องตามจิตวิทยานิยมแล้วหละครับ

ผมยังเคยบอกเพื่อนๆเลยว่าทรงใหม่แม่งตลกดีโหนกนู้นนูนด้ำดำ

ไปๆมาๆดันได้กับรุ่นนี้ 15นิ้วซะงั้น นี่แหละที่สวยสุดของตัวโหนกแล้วอีกอย่าง BMW ออกแบบเชียวน้ะ

Comment

ใช้อยู่พอดี ผมว่ารูปทรงภายนอกมันก็สวยใช้ได้นะ แต่ภายในนี่สิปลื้มสักเท่าไหร่เลย น่าจะทำสีอื่นๆออกมาบ้าง ดีไซรุ่นระดับหมื่น9-5หมื่นคล้ายๆกันเลย = =

ปล.แต่ยอมรับว่ารุ่นบลูทำคีย์บอร์ดออกมาได้โดยใจผมจริงๆ

Comment

Originally posted by t_poschanan View Post
                      แล้วแต่คนชอบคับผมว่านะ งงกะคนตั้งกระทู้แฮะ

แต่ส่วนตัวผมว่ารุ่นที่เสี่ยเอามาลง banq ส่วนก่าเยอะ ชอบ

มันม่ายน่าเป็นพื้นสีขาวเลยacer นานไปมันจะเหลืองมั้ยน้า "ที่ปิ้งขนมปังน่ารักดี"

หุหุ Gemstone Blue สเปกมันก็okกะราคาดี
                      ถ้าปล่อยๆๆ ไม่ทำความสะอาด เหลืองแน่นอนครับ

แต่ถ้าเช็ดบ่อย ไม่เหลืองครับ

Originally posted by nointrend View Post
                      เหมือนกันเลยผมก็ว่าไม่ค่อยสวยสำหรับคนชอบโน้ตบุ้คแบบเล็กๆแบนๆแน่นอนครับ ที่คุณไม่ชอบมันถูกต้องตามจิตวิทยานิยมแล้วหละครับ

ผมยังเคยบอกเพื่อนๆเลยว่าทรงใหม่แม่งตลกดีโหนกนู้นนูนด้ำดำ

ไปๆมาๆดันได้กับรุ่นนี้ 15นิ้วซะงั้น นี่แหละที่สวยสุดของตัวโหนกแล้วอีกอย่าง BMW ออกแบบเชียวน้ะ
                      พึ่งรู้นะเนี่ย รื้อมาก็เยอะแล้ว -*-

Comment

ขนาดรถยนต์ยังต้องมีส่วนเว้าส่วนโค้งเลย ถึงจะสวย อิอิ

Comment

แฟนผมบางที่เปิดปิดบ่อยๆผมยังเบื่อเลย

Comment

วิวัฒนาการคับ

สมัยก่อนรถยนหรือของต่างๆๆ สัยเกตุว่ามันจะเหลี่ยมๆๆ

แต่นับวันมันก็เริ่มโค้งมนไปเรื่อย "คิดไปเองป่าวหว่า"

Comment

Working...
                            X