Announcement

Collapse
No announcement yet.

ได้มาแล้ว VOSTRO 1510

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ธรรมดาครับ จะเอาอะไรกะไก่ครับ ช่วงนี้หวัดนกระบาด อ่วมกันทั่วหน้า

Comment

Originally posted by turionx2 View Post
      ธรรมดาครับ จะเอาอะไรกะไก่ครับ ช่วงนี้หวัดนกระบาด อ่วมกันทั่วหน้า
      55 โชคดี พอดีเล่นบอลไม่เป็น แต่ลูกน้องผมมันได้ทุกนัดเลย

Comment

ผลที่ได้
        Last edited by data_db2; 25 Dec 2008, 12:50:54.

Comment

ท่านเอก(ห้องขายของเค้าเรียกกันเลยขออนุญาติเรียกด้วยเน่ออ) vista นี้ปิด UMA (หรือว่า uอะไรซัก u นี้แหละ) เค้าปิดยังไงเรอครับ แล้วมันมีผมดียังไงหรือ ช่วยบอกหน่อยท่าน

Comment

turbo mem ทำไรได้หรอครับ?

Comment

Originally posted by turionx2 View Post
              ท่านเอก(ห้องขายของเค้าเรียกกันเลยขออนุญาติเรียกด้วยเน่ออ) vista นี้ปิด UMA (หรือว่า uอะไรซัก u นี้แหละ) เค้าปิดยังไงเรอครับ แล้วมันมีผมดียังไงหรือ ช่วยบอกหน่อยท่าน
              เคยได้ยินแต่ UAC อ่ะครับ User Account Control
              รายละเอียดลึกไม่แน่ใจ แต่ ถ้ายกเลิกมันไป มันจะไม่มี Popup มาเตือนเวลารันโปรแกรมที่ต้องใช้ Admin priviledge ครับ เหมือน right click "Run As Administrator" ครับ
              ปกติ user Administrator ถูก hide ไว้

วิธีปิดไปที่ Control Panel -> User Account -> Turn User Account Control On/Off

ส่วนมากผมจะยกเลิกครับ แล้ว VISTA ที่ใช้่อยู่ก็ไม่เคย เกิน 3 เดือน อิอิ

Comment

งามจริงๆ...............................

Comment

ยังไม่เห็นจะเร็วขึ้นเลย
                  Last edited by data_db2; 25 Dec 2008, 12:50:48.

Comment

ใช้ PCMARK05 เทสระบบรวมเลยครับ ว่าดีกว่าเดิมมากใหม
                    ปล เทพเลยน่ะนั้น สำหรับงานที่ต้องการ cpu เทพ แรมแรง hd นี้เป็น 7200 รอบปล่าวท่าน

Comment

ผมเช็คล่าสุดใน e-bay t9500 275$+30$(ค่าส่ง) x9000 450$ แต่x9000 ผมว่าไฟเครื่องไม่น่าจะพอ พวกกิน44w แต่7700นี้ก็โหดแล้วครับ overclock หน่อยเอาให้แรม ddr2 800 ได้ทำงานเต็ม รับรอง แรงแน่นอน แถมสเถียรเพราะอุปกรณ์อย่างอื่นค่อนข้างดีอยู่แล้ว ่

Comment

ผมเช็คล่าสุดใน e-bay t9500 275$+30$(ค่าส่ง) x9000 450$ แต่x9000 ผมว่าไฟเครื่องไม่น่าจะพอ พวกกิน44w แต่7700นี้ก็โหดแล้วครับ overclock หน่อยเอาให้แรม ddr2 800 ได้ทำงานเต็ม รับรอง แรงแน่นอน แถมสเถียรเพราะอุปกรณ์อย่างอื่นค่อนข้างดีอยู่แล้ว ่
                        น่าสนครับ ซื้อของ ใน E-Bay วุ่นวายไหมครับ ยังไม่เคยทำเลย
                        เดี๋ยวจะลองเทส ดูึีั

Comment

Originally posted by data_db2 View Post
                          น่าสนครับ ซื้อของ ใน E-Bay วุ่นวายไหมครับ ยังไม่เคยทำเลย
                          เดี๋ยวจะลองเทส ดูึีั
                          ไม่วุ่นวายเท่าไหร่ครับ เพียงแต่สมัคร แล้วลงรายละเอียดเรื่องบัตรเคดิต หลังจากนั้นก็เลือกได้เลยครับ click ไม่เกิน 3ที เสียเงินเลยครับ

Comment

มาแล้วครับ ผล Test
                            Last edited by data_db2; 25 Dec 2008, 12:50:48.

Comment

ไม่เบาๆ คะแนนโดยรวมอาจจะเสียไปตรง vga gf8400mgs นี้คือเดิมๆใช่ใหมท่าน
                              ปล น่าจะลาก cpu ซัก 2.8แล้วเทสน่ะผมว่าแรงขึ้นบาน
                              ปล ใครใช้F8SN เวลาเปิดอัพแรมท่านเห็นcpu ปล่าวครับ เป็นแบบในรูปนี้ปล่าว (ถ้าเป็นนี้ตำแหน่งcpu เทพมากก เปลี่ยนได้ง่ายๆเลย สุดยอดด
                              Last edited by turionx2; 21 Aug 2008, 11:35:18.

Comment

ไม่วุ่นวายเท่าไหร่ครับ เพียงแต่สมัคร แล้วลงรายละเอียดเรื่องบัตรเคดิต หลังจากนั้นก็เลือกได้เลยครับ click ไม่เกิน 3ที เสียเงินเลยครับ
                                อูย.. ชี้โพรงให้กระรอก อย่างงี้ต้องซะหน่อยแร้ว

แต่ว่าค่าภาษีกะค่าขนส่งอีกหล่ะ มันจะคุ้มหรอครับ

Comment

Working...
                                X