Announcement

Collapse
No announcement yet.

ได้มาแล้ว VOSTRO 1510

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by Jaoty View Post
    จอความละเอียดขนาดนี้ เอาไว้ดูหนัง hd 1080p พอดีเลยครับ แจ่มมาก
    แต่จอ 15 นิ้ว ความละเอียดขนาดนี้ ตัวหนังสือกับไอค่อนคงเล็กมากๆ ใช้งานทั่วไปคงต้องลดความละเอียดลงมาหน่อย อิอิ
    เหมือน แมคโปร เลยท่าน แต่ยำได้เยอะกว่าเลยตัดใจซื้อ

Comment

การ์ดจอ 8400 เล่นเกมแรงๆมีปัญหาอะไรหรือป่าว ผมรู้สึกว่ารุ่นนี้ดีมาๆแต่การืดจอน่าจะดีกว่านีจะสุดยอดมากๆๆๆ

Comment

เปลี่ยนการ์ดจออีกครับ ใส่8800m gtx ไม่มีใครเทียบเท่าได้แน่สำหรับโน๊ตบุ๊คในเวปบอร์ดนี้ งานเสร็จล่ะเทสให้ดูความแรงหน่อยนะคับ เทสๆๆๆๆ

Comment

โอว ๆ ,, สุดยอด,, ครับ ตั้งน่าตั้งตาดู คะแนน

Comment

ผมว่าเครื่องใหม่ท่าน data_db2
            ดูๆแร้วชักไม่ค่อยได้เรื่องอ่ะคับ

เพราะหลังจากได้ดูรีวิวเสร็จ..
            มันทำเอากิเลสผม พุ่งพ่านปรี๊ดๆปู๊ดป๊าด เรยอ่ะ @_@!

Comment

อยากจะบอกว่าสุดยอด จิง ๆ
              งั้นจะนั่งอิจฉารอดูตอนต่อไปนะงับ อิ อิ

Comment

ยำใหญ่จริงๆ ครับ ดูๆแล้ว notebook เครื่องนี้ เน้นไปทางจอภาพ และ cpu ความเร็วสูงน่ะครับ

Comment

Originally posted by superego1g View Post
                  เปลี่ยนการ์ดจออีกครับ ใส่8800m gtx ไม่มีใครเทียบเท่าได้แน่สำหรับโน๊ตบุ๊คในเวปบอร์ดนี้ งานเสร็จล่ะเทสให้ดูความแรงหน่อยนะคับ เทสๆๆๆๆ
                  Originally posted by *ConfidenT* View Post
                  โอว ๆ ,, สุดยอด,, ครับ ตั้งน่าตั้งตาดู คะแนน
                  ใช้โปรแกรมไรครับ
                  เคยใช้ PI ใน Fujitsu แต่ลืมชื่อมันไปแล้ว
                  เดี๋ยวคืนนี้เทสให้ดูครับ

Comment

ขาดแต่โมซิงค์มาติด cpu ซะหน่อย.... หุหุ
                    แหล่มจริงงับ

Comment

โห คนจริงครับ
                      ได้มาก็เล่นซะ

Comment

สวยดีครับ มามืดเลย

Comment

รอชมอยู่คับ...สุดยอดเลยท่านข้าน้อยขอคารวะ

Comment

โห ท่าน data แจ่มจริงๆคับ ไม่อยู่2วัน มีของตื่นเต้นมาให้ชมกันแล้ว งามมากครับ จอละเอียดสูงๆ นี้เค้าใช้ในงานประเภทไหนเรอครับ
                            cpu ตัวเดิมนี้อะไรเรอครับ ไม่เอามาปล่อยเรอตัวเอง ^^
                            Last edited by turionx2; 17 Jun 2008, 11:13:18.

Comment

Originally posted by turionx2 View Post
                              โห ท่าน data แจ่มจริงๆคับ ไม่อยู่2วัน มีของตื่นเต้นมาให้ชมกันแล้ว งามมากครับ จอละเอียดสูงๆ นี้เค้าใช้ในงานประเภทไหนเรอครับ
                              cpu ตัวเดิมนี้อะไรเรอครับ ไม่เอามาปล่อยเรอตัวเอง ^^
                              ตอนนี้เอามาเขียนโปรแกรมครับ อิอิ
                              มันเห็น code กว้างดี จริงๆแล้วทีแรกจะเอา Mac Pro ที่ 1440x900 แต่พอดีไปเจอ Dell 1920x1200 ซื้อ Dell 3 เครื่องได้ MacPro เครื่องเดียว ก็เลย Dell นี่หละครับ ถูกดี

ปล. ผมเจอ Dell XPS 17xx VGA SLI ที่ Zeer ค่าตัว 45000 ยังต่อได้ สนไปไปเดินดูกันเอง บอกลายแทงแล้ว

Comment

ขออนุญาติเอา น้อง Dell Vostro 1400 มาโชวผลเทสตุ้ปลา ก่อนกับหลัง Oc ครับ

ใช้8400gs เหมือนกัน สงสัยของท่าน จขกท น่าจะได้คะแนนเยอะกว่าเพราะ Cpuแน่เลยอิอิ
                                ก่อน OC

หลัง OC

Comment

Working...
                                X