Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีงบ 79k NB ตัวไหนคุ้มสุดหรอครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เอาไปทำอะไรล่ะครับ แต่ละตัวมันก็ดีคนละแบบนะผมว่า

Comment

ใช้ทำงานพวก Multimedia โดยเฉพาะน่ะครับ แต่ไม่เอา Mac ครับ เพราะความสามารถบางอย่างมันทำแทนกันไม่ได้ - -" หวังว่าคงเข้าใจนะครับ อ้อ ละอีกอย่าง ไม่ใช่ผมจะซื้อเองนะ เพื่อนเค้าฝากให้หามา+มีงบ79k

Comment

g1sn อีกเสียงครับ ไม่ก็ g2sg ไปเลย

Comment

G2S เลยครับ ตัวใหม่อ่ะ เปลี่ยนการ์ดจอเป็น 8700 GT แล้วด้วย

73900 ไม่รวม VAT

เท่ดีด้วย [แต่หนัก 4 โล] ผมยังอยากได้เลยแต่เสียดายงบไม่ถึง

Comment

เจ้า G2S มาแร้วรึเนี้ย *0*!

ราคา G1S ยังไม่กล้าสัมผัสเรย..
            เป็นผมมีงบสัก 70K+ จะสอย MBP โล้ดครับ

Comment

G2S GODz -*-

Comment

Originally posted by tgst View Post
                G2S เลยครับ ตัวใหม่อ่ะ เปลี่ยนการ์ดจอเป็น 8700 GT แล้วด้วย

73900 ไม่รวม VAT

เท่ดีด้วย [แต่หนัก 4 โล] ผมยังอยากได้เลยแต่เสียดายงบไม่ถึง
                คงจะไม่ไหวตรงหนัก4โลเนียแหละครับ - -"

Comment

ผมว่าซื้อซัก 30000 กว่านิดๆ แล้วเงินที่เหลือเอาไปทำอย่างอื่นไม่ดีเหรอครับ 30000 กว่าก็ได้ดีแล้วน่ะ ถ้าให้ดี
                  Asus ครับผมว่าคนอื่นไม่รู้

Comment

อยากได้เบาๆ ผมเชียร์ F8 ครับ

Comment

Originally posted by makeithard View Post
                      ใช้ทำงานพวก Multimedia โดยเฉพาะน่ะครับ แต่ไม่เอา Mac ครับ เพราะความสามารถบางอย่างมันทำแทนกันไม่ได้ - -" หวังว่าคงเข้าใจนะครับ อ้อ ละอีกอย่าง ไม่ใช่ผมจะซื้อเองนะ เพื่อนเค้าฝากให้หามา+มีงบ79k
                      เพื่อนฝากซื้อ เงิน และความต้องการเป็นของเพื่อนหมด

ดังนั้น คงต้องตามใจเขาแล้วล่ะครับ

แต่....

ก็ควรชี้แจงด้วยว่า ยี่ห้ออื่นที่สเป๊ค ราคา ความน่าเชื่อถือ บริการหลังการขาย ฯลฯ เป็นยังไง

ผมเองก็คงช่วยได้ไม่มาก ครับ

ปล. ถ้าเป็นผม ผมจะซื้อในราคา ไม่เกิน 30000 บาท หรือเกินได้นิดหน่อยครับผม

Comment

วันนี้เพิ่งตกลงเอาSZ58S/Nมาตัวนึง^^

Comment

ผมเชีย DELL กับ ฟูจิซึนะ มันเสถียนดี คุณภาพก็ดี

Comment

Working...
                          X