Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครใช้การ์ดจอ 9500M GS ลงไดร์เวอร์ 167.58แล้วเล่นเกมกระตุกบ้าง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by samuraiman View Post
    คุณ Stroumphs ใช้โน้คบุครุ่นไหนเหรอคับ
    F8SG 4P022c ครับ

Comment

จขกท เล่น เกม อะไร มั่ง อ่ะครับ,,

Comment

พวก CNC3 หลายเกมเลยคับ แล้วมันก็เปนแบบเดียวกันทุกเกม แรกๆก็จาลื่นๆ จู่ๆก็ กระตุกขึ้นมาซะงั้น งงจริงๆครับ

Comment

พอเปลี่ยน Forceware แล้ว ดีขึ้นยัง ครับ

Comment

ยังเลยครับ หรือมันต้องใช้ Forceware ของ ซี่รี่ M อะคับ เพราะผมเปง 9500m gs หรือมันยังใหม่อยู่อะคับ เลยยังหาไดร์เวอร์ไม่ได้

Comment

Working...
            X