Announcement

Collapse
No announcement yet.

มาเทส devil may cry4 กับ NB เรากันดีกว่า เตรียมตัวให้พร้อม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by titan_psp View Post
    ocT7200@2.33GHz
    oc Go 7600GT@ 570MHz/720MHz
    grade Dเหอๆ
    เล่นไม่ได้แหง่ๆ
    ปล ผมก็vista sp1
    ปล สอง driver 175.16whql
    notebook อะไรครับเนี้ยแรงจัง อิอิ

Comment

น้องใหม่ S41 M60 เดิมๆ พึ่งถอยมาสด ๆ ร้อน ๆ ครับ ซื้อก่อน คอมมาร์ต 10 วัน
      Attached Files

Comment

ว่าจะเข้ามามาเครียดคะแนนของแต่ละเครื่องซะหน่อย

แต่เห็นชื่อเครื่องรุ่น Super GT4 Spider Edition แร้วกลุ้มกว่าอีก
        เปลี่ยนชื่อไปเรื่อย ตามไม่ทันจิงๆ =*=!

ว่าแร้วก้อไปอัพคอมบ้านดีฟ่า ง่ายกว่ากันแยะเรย ^^

Comment

acer 5920G-302G16 ได้เท่านี้อะ - -"
          Attached Files

Comment

Originally posted by widya View Post
            ว่าจะเข้ามามาเครียดคะแนนของแต่ละเครื่องซะหน่อย

แต่เห็นชื่อเครื่องรุ่น Super GT4 Spider Edition แร้วกลุ้มกว่าอีก
            เปลี่ยนชื่อไปเรื่อย ตามไม่ทันจิงๆ =*=!

ว่าแร้วก้อไปอัพคอมบ้านดีฟ่า ง่ายกว่ากันแยะเรย ^^
            55+ ชื่อเท่ล่ะซิท่านวิดยา เอาน่าๆ เค้าเอาใว้แข่งกะ S41 FERARI 335 อ่ะ (ชื่อผมดูแรงกว่าม่ะ อิอิ )

Comment

ไมแรงจังหว่าs41-m60

Comment

Originally posted by saksith View Post
                ไมแรงจังหว่าs41-m60
                s41 แรงทั้งตระกูลคร้าบบบบบ อิอิ เดียววันนี้จะจับ super s41-335 GT4 spider edition (ท่านวิดยา อย่าแซวน่ะ) แล้วจะอัดมาใหม่ ^^ สนใจเปลี่ยนเป็น S41 บ้างใหมล่ะท่าน
                ปล เมื่อคืนลองเล่นดูสนุกดี เสียงเวลาฟัน ได้อารมร์มากกก อิอิ

Comment

Originally posted by turionx2 View Post
                  s41 แรงทั้งตระกูลคร้าบบบบบ อิอิ เดียววันนี้จะจับ super s41-335 GT4 spider edition (ท่านวิดยา อย่าแซวน่ะ) แล้วจะอัดมาใหม่ ^^ สนใจเปลี่ยนเป็น S41 บ้างใหมล่ะท่าน
                  ปล เมื่อคืนลองเล่นดูสนุกดี เสียงเวลาฟัน ได้อารมร์มากกก อิอิ
                  ชอบจังนะอะรไที่ฟันๆๆ เนี่ย อิอิ
                  ซื้อasusมาแล้วอ่า อยากลองใช้benq จังๆ ทำไงดีเนี่ย เดี่ยวรอให้มันลดราคาถึงที่สุดก่อน ละกันนะ อิอิ

Comment

รบกวนถาม พี่ๆ เพื่อนๆ ครับ m60 cpu t8100 ram 2gb ผมเดิมๆยังไม่ทำอะไร เล่น crysis ต้องปรับ low หมดเลย บางฉากยังกระตุกเลย
                    อยาก oc ให้เครื่องเล่นได้ลื่นขึ้นอีกหน่อย รบกวนถามวิธีหน่อยครับ

Comment

เป็นไปได้ไง ใช้driver ตัวไหนครับ ลองเปลี่ยนมาใช้ 169.09 หรือว่า 169.04 ดูผมว่าน่าจะดีขึ้น

Comment

Originally posted by absolute_kim View Post
                        รบกวนถาม พี่ๆ เพื่อนๆ ครับ m60 cpu t8100 ram 2gb ผมเดิมๆยังไม่ทำอะไร เล่น crysis ต้องปรับ low หมดเลย บางฉากยังกระตุกเลย
                        อยาก oc ให้เครื่องเล่นได้ลื่นขึ้นอีกหน่อย รบกวนถามวิธีหน่อยครับ
                        ท่านใจกล้าเกินไปและไคซิสคอมโต๊ะยังไปไม่รอดเลยท่าน ต้องคอมโต๊ะเทพๆ-*-ยนี่แค่โน๊ตบุ๊ค

Comment

อิอิ s41 ก้อเทพน่ะ พี่ 12345678910

ผมไปโหลด Driver จอ ver 174.60 มาน่ะครับ เพราะลองลง timeshift แล้วใช้ driver โหลดมาจากเวบ benq มาแล้วเล่นแล้วจอมืดมีแต่เสียง เลยลง 174.60 น่ะครับ

ทีนี้อยากจะถามว่า driver 169.09 กับ 169.04 เทียบกับเวอร์ชั่นใหม่ แล้วมันดีกว่าใช่มั้ยครับ
                          ขอบคุณพี่ ทุเรียน

อยากทราบอีกว่า พวกโปรแกรม benchmark ตัวไหนดี มีโหลดที่ไหนบ้างอะครับ
                          ผมไปโหลดมาจาก download.com เป็น 3dmark03 ตัวdemo น่ะครับ อยากได้ตัวเต็มๆบ้าง
                          ขอบคุณครับ

Comment

Super s41-335 GT4 Spider Edition (ยาวฉิบ..) + XP sp2 32bit mode High คร้าบบ (แรงเท่า 5920 ในราคา 38k ^^ )
                            Last edited by turionx2; 21 Aug 2008, 11:35:18.

Comment

Originally posted by turionx2 View Post
                              Super s41-335 GT4 Spider Edition (ยาวฉิบ..) + XP sp2 32bit mode High คร้าบบ (แรงเท่า 5920 ในราคา 38k ^^ )
                              จะเทียบกับ hibrid 5920 320g super hi black incredible hulk + XP sp3 cobra gold Mode ultimate edition อย่างน้อยจอผมก็ใหญ่กว่าและหนักกว่านะพี่นะ :P

Comment

กำ! นั้นชื่อ notebook เรอว่า ยานอวกาศ ครับ - -" ของผมว่าดูแรงแล้วเจอ ท่านเข้าไปกลายเป็น มอไซด์ เลย อิอิ วันก่อนมีคนขาย ตัวนี้เลย 27000 โทรไปไม่ทัน พวกเอาไปก่อนไม่นันได้เป็นพวกเดียวกันอีก ^^
                                ปล ชื่อสุดๆเลย ^^

Comment

Working...
                                X