Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำทีค่ะ ระหว่าง BenQ x31 กับ Asus F8SN-4S032

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เสี่ยไม่จับ X31 มาลากหรอครับอยากเห็น L แรงๆ ^^

Comment

Originally posted by amuro1986 View Post
      เสี่ยไม่จับ X31 มาลากหรอครับอยากเห็น L แรงๆ ^^
      ช่วงนี้ทุ่มเทให้กับการถ่ายรูปครับ ตั้งแต่เริ่มเล่น(ศุกร์ที่แล้ว)หมดไป5หมื่นแล้วครับ -*- เลยต้องเอาทีล่ะเรื่องคับ ^^ ดีน่ะช่วงนี้งานเยอะ อิอิ

Comment

Originally posted by amuro1986 View Post
        น้านดิ๊.. เก็บให้ครบทุกซี่รี่ย์ไปเรย ^^

Comment

เขียนโปรแกรมแนะนำอัลซุสคับ

Comment

ไปดูตัวจริงมาทั้งคู่แล้ววันนี้ที่พันทิพค่ะ

BenQ ก็ดูดี แอบเอนเอียง แต่ Asus ก็ดูแข็งแรงทนทาน แถมราคาก้อถูกมากกกกว่าตั้งหลายพัน

วันนี้ถามราคา BenQ มาพนักงานบอก 47500 VAT แล้วค่ะ แต่ประกันปีเดียวเอง จะรอไปดูโปรคอมมาร์ทอีกทีค่ะ ขอบคุณทุกคนมากค่ะ

Comment

ถ้าจะเอาให้คุ้มก็ Asusครับ ถูกกว่าแต่CPUแรงกว่า แต่ถ้าเอาเบาๆพกง่ายเอาBenq

Comment

แต่ถ้าเอาx31 ก็ดีนะ เพราะมันเป็นรุ่นใหม่ยังไม่มีใครใช้จะได้รู้ข้อดีข้อเสียของมันแล้วเอามาบอกเพื่อนๆในการตัดสินใจซื้อ

Comment

ใครก้อได้..

ไปถอยมาลองให้ดูหน่อยสิครับ @_@"

Comment

Working...
                  X