Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอประชาสัมพันธ์นิดนะครับ ขอเชิญร่วมงานรวมพลคนรถซิ่งที่แหลม บาลีไฮน์ เมืองพัทยา

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

น่าสนแฮะแต่ผมไร้สังกัดคับเหอะๆ

Comment

Originally posted by kitv3 View Post
      น่าสนแฮะแต่ผมไร้สังกัดคับเหอะๆ
      ตอนนี้ที่สำหรับคลับ เต็มแล้วครับ แต่สามารถไปเที่ยวงานแบบธรรมดาได้ครับ เชิญนะครับ

Comment

นวดหรือนาบอ่ะ ถ้าอย่างหลังแถวแหลมฉบังมีแจ่มๆอยู่อ่ะ หรือไม่ก็ร้านตรงข้ามร้านชวา บางแสน ก็แจ่มนะเด็กมอแถวนั้น
        หรือไม่ก็ แกแลคซี่ จะมีเด็กมอปนในนั้นด้วย บอกเด็กเสริฟอ่ะ
        Last edited by hs2yty; 8 Jun 2008, 00:44:42.

Comment

Working...
        X