Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผลลาก8400M กับไดร์เวอร์ 175.70

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผลลาก8400M กับไดร์เวอร์ 175.70

ผมลากไเท่านี้คับไม่รู้ว่าจะได้อีกไหม

ผลที่ได้

เดี๋ยวจะลองกับ 169.04

Comment

โอ...แรง
      ของเราได้ 20000 กว่าๆ เอง 555+

Comment

xp เรอว่า vista ครับ xp ผมลากใน4520 turionx2 1.6 ได้ 42,xxx ครับ ^^ 169.04

Comment

ที่แถมมากะเครื่อง มันเวอร์ชั่นไหนอ่าคับ

แล้วตัวไหนเจ๋งสุดอ่ะ จะได้โหลดมาใช่กะเขามั่งคับ

Comment

Originally posted by turionx2 View Post
            xp เรอว่า vista ครับ xp ผมลากใน4520 turionx2 1.6 ได้ 42,xxx ครับ ^^ 169.04
            xp คับ เดี๋ยวผมจะลองลากขึ้นอีกนิด

Comment

Originally posted by khanomjeeb View Post
              ที่แถมมากะเครื่อง มันเวอร์ชั่นไหนอ่าคับ

แล้วตัวไหนเจ๋งสุดอ่ะ จะได้โหลดมาใช่กะเขามั่งคับ
              ที่แถมมากับแผ่น 159.**คับ เจ๋งสุดนี่ยังไม่รู้ครับ

Comment

รอดูด้วยคนคับ

อิอิ

ว่างๆก้อสอนผมลากมั่ง อยากลอง

Comment

มาแล้วผลวิจัย เอ้ยผลการลาก8400M G สุดแล้วมั้งเนี่ย

Comment

ยังไปได้อีกน๊า
                    ในรูปอ่ะ 553 1100
                    แต่เอาจิงๆยังไปได้อีกสุดหลอดอ่ะ
                    ใน gpu-z อ่ะครับ
                    ไม่ร้อนมากด้วย อุ่นๆ
                    Attached Files

Comment

ใช้ 175.70 เหมือนกันครับ
                      ของผม Geforce 9300M G ยังไม่ได้ลากอะไรเลย(เพราะทำไม่เป็น -_-) เล่นบน vista sp1 ครับ
                      driver มันดีจิงๆ หุๆ
                      Attached Files
                      Last edited by stroumphs; 31 May 2008, 17:59:03.

Comment

Originally posted by tsunaru View Post
                        ยังไปได้อีกน๊า
                        ในรูปอ่ะ 553 1100
                        แต่เอาจิงๆยังไปได้อีกสุดหลอดอ่ะ
                        ใน gpu-z อ่ะครับ
                        ไม่ร้อนมากด้วย อุ่นๆ
                        มวยคนละรุ่นเลยครับ ของผมมันแค่8400M G นะ แต่ท่าน8600 GT ยังไงมันก็ลากได้เหนือกว่าผมอยุ่แล้ว

ปล.ผมลองลากสุดหมดเลย มันไม่ผ่านคับ มันอืดเลย แล้วคะแนนมันเหลือ18K กว่าๆ งงอ่ะจาก4หมื่น ยังไม่สุด แต่ลากสุดตกฮวบ

Comment

Originally posted by saksith View Post
                          มวยคนละรุ่นเลยครับ ของผมมันแค่8400M G นะ แต่ท่าน8600 GT ยังไงมันก็ลากได้เหนือกว่าผมอยุ่แล้ว

ปล.ผมลองลากสุดหมดเลย มันไม่ผ่านคับ มันอืดเลย แล้วคะแนนมันเหลือ18K กว่าๆ งงอ่ะจาก4หมื่น ยังไม่สุด แต่ลากสุดตกฮวบ
                          มวยรุ่นเดียวกันครับ
                          ดูชิพกะ พวก บิท แรม แบนวิด สิครับ
                          ของผมที่ทำตัวนี้คือ acer 4520G 8400 M G ครับ ลงไดร์เวอร์ แบบยัดเอาไง
                          ตอนเลือก อ่ะ จะให้เห็นเป็น 8800 GTX ก็ได้ แต่ว่านะ ไม่สวยมันโม้ไป
                          เลยเลือกเป็น 8600 GT ครับ อิอิ

Comment

Originally posted by tsunaru View Post
                            มวยรุ่นเดียวกันครับ
                            ดูชิพกะ พวก บิท แรม แบนวิด สิครับ
                            ของผมที่ทำตัวนี้คือ acer 4520G 8400 M G ครับ ลงไดร์เวอร์ แบบยัดเอาไง
                            ตอนเลือก อ่ะ จะให้เห็นเป็น 8800 GTX ก็ได้ แต่ว่านะ ไม่สวยมันโม้ไป
                            เลยเลือกเป็น 8600 GT ครับ อิอิ
                            ลงแบบยัดยังไงบอกหน่อยคับ

Comment

Originally posted by saksith View Post
                              ลงแบบยัดยังไงบอกหน่อยคับ
                              ก็ลงแบบ have disk อ่ะครับ ได้หลายทางนิ ทางเดสทอป
                              ทาง add new hardware ทาง device manager มันก็เหมือนกันแหละ แค่ ทางสั้นยาวแค่นั้นเอง
                              แบบว่า ไดรเวอรืไหนที่ install จาก file setup.exe ไม่ได้ ให้ havedisk เอาอ่ะนะ
                              ลองดูเลยครับ Nvidia ลองเล่นดูสนุกมากมาย เอาของ เดสทอปมาลองดูดิ ถ้ายัดไม่ลง กหาตัวใหม่หนุกดีออก อย่าลืมเปลี่ยนชื่อมันด้วยนะครับ อิอิ ตอนนี้ผมไม่มีเครื่องลองให้ดูแล้วนะ เพราะว่าผมแลกกะคุณ Mintaa ไปแร้วววว เหลือแต่ ความทรงจำเก่าๆ กะภาพ ที่เก็บไว้เท่านั้นเอง

Comment

Working...
                              X