Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากถามคนที่ใช้ Notebook dell xps m1330

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

สงสัยว่าท่าน vampires101 จะเป็นลูกค้าเก่าDellนะเนี่ย ตั้งแต่สมัยมันยังไม่มีServiceในไทยอ่ะครับ เมื่อก่อนเพื่อนผมใช้ จะเคลมที่นี่เจ็บปวดเหลือเกิน แถมหน้าตาเครื่องก็ไม่ได้ดูดีมีสกุลเลย แต่เดี๋ยวนี้เค้าเปลี่ยนไปแล้วเนาะ

Comment

Originally posted by widya View Post
      hp สวยรูป จูบไม่หอม

น่าถีบอย่างเดียวเรย.. -_-"
      แหง ไม่เคยสนับสนุนให้เพื่อนมันใช้เลย แต่เพื่อนผมชอบใช้ [แล้วเวลามีปัญหามาให้ผมแก้ให้ พอแก้ไม่ได้ก็บอกผมห่วย ตลอด]

จริงๆแอบรู้สภาพโรงงานมันมาด้วย อย่าให้แฉ แฉทีอาจไม่มีใครคบอีกเลย

Comment

Originally posted by vampires101 View Post
        ใจเย็น ๆ ครับพี่น้อง เห็นใจคนที่ใช้ HP & COMPAQ บ้างครับ

ส่วนตัวก้อไม่ชอบเหมือนกัน แต่ใจเย็น ๆ ๆ
        เดิมทีผมหลงไหลดีไซน์ของ hp เอามากๆ

แต่เนื่องจากประสบการณ์ที่ไม่สู้จะดี กับเครื่องตั้งโต๊ะ 3 เครื่องที่บ้าน
        เป็นเครื่องยืนยันความมั่นใจ ให้ผมได้เลี่ยง hp

และมีโอกาสได้เลือกคบหาเครื่องเยี่ยมๆอย่าง benq s41 ครับ

ขอบคุณ hp -*-
        Last edited by widya; 30 May 2008, 08:23:18.

Comment

เอายังงี้ดีกว่า ก็คือ สมมุติคุณซื้อคอมเดลมา 1 เครื่อง แล้วมันเสีย คุณก็โทรไปที่0นะคับ เค้าจะบอกว่า ภาษาไทยกด .....(อันนี้จำไม่ได้) แล้วเค้าสอบถามอาการ วิธีแก้ปัญหาเบื้องต้น ถ้าไม่หายเค้าจะนัดช่างให้ไปดูพรุ่งนี้ถึงบ้านคับ ช่างก็จะถืออะใหล่ไปด้วยเผื่อเปลื่ยนเลย ไม่ต้องยกเครื่องไป0คราบบบผม

Comment

Working...
          X