Announcement

Collapse
No announcement yet.

ข้องใจจริงๆกับไฟเลี้ยงHDD ใครเคยอัพเกรดเิป็น250Gbช่วยดูหน่อยนะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

CPU AMD มานมีตั้งแต่ MK-32 (S1) ยัน TL-68 น่ะแหล้ะ ที่ E-Bay แต่ราคานี่ดิ 7k+ แถม NF6100 ไม่รู้จะใส่ ได้ไหม

Comment

จะซื้อใน EBAY แล้วจ่ายด้วย PAYPAL หรอครับ
      ตอนซื้อระวังด้วยนะครับ บางทีถ้าไม่เคยซื้อไรมาก่อนเลยมาซื้อของที หมื่นอัพเนี่ย
      ระบบ รักษาความปลอดภัยั้ชนเลิส(เกินจนน่ารำคาญ) ของมันจะไม่ให้จ่ายแล้วขึ้นว่า
      service is not available now ซึ่งผมเจอมาแล้วตอนพยายามจะซื้อ T61p จากอีเบย์
      พึ่งสมัครเพลพาล จะจ่ายเงินรวดเดียว เกือบ 48000 มันเลยไม่ยอมให้จ่าย จนในที่สุดผมพยายามอยู่ อาทิตย์นนึง
      ติดต่อกับ PAypal ที่สิงค์โปร ด้วยทั้ง E-mail/โทรไปสิงค์โปรเองด้วย ปราฏกว่า ระบบรักษาความปลอดภัยเป็นระบบคอมพิวเตอร์ที่ ไม่มีเจ้าหน้าที่แก้ไขไรได้ ถ้าคอมไม่ให้ผ่านก็ทำไรไม่ได้เลยท่าน

ทางทีดีลองซื้อของเล็กๆ น้อยๆ ซัก 2-3 ชิ้นก่อนน่าจะจ่ายได้ผ่านง่ายขึ้น

Comment

อันนี้รูป ใส่ HD สองตัว

แล้วก็ อีกรูป VISTA -SP 1 มองเห็นแรม 4GB
        Last edited by data_db2; 25 Dec 2008, 12:51:10.

Comment

Working...
        X