Announcement

Collapse
No announcement yet.

СPU อุณหภูมิ 70 องศา อันตรายไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ก็ปกตินี่ครับ ทำไมกระทู้แรกๆตกใจกันจัง = ,=a

Comment

ยืนยันครับว่า ชิวๆ ของผม S41-335 T7500@2.7 เล่นเกมส์ ใครซีดดด 1ชม(มากกว่านั้นอ๊วกครับ) cpu 70 gpu 80-83 ธรรมดามากครับ เวลาไม่ overclock แปลงไฟร์ DVD9 เป็น ชมๆ ประมาณ 68-70 นี้แหละ เล่นไปโลดครับอย่ายึดติดที่ตัวเลขมากไม่งั้นไม่มีความสุขในการใช้งานครับ ของมันแรงต้องมีร้อนกันบ้างเป็นเรื่องธรรมดาจ้าา

Comment

ม่ายแปลก ของผม HP 2626tx เล่นคาบาล อย่างเดียว cpu 70-80 องศา
        แต่....การ์ดจอ 8400gs กดไป 95-105 องศา
        ใช้ everest ultimate วัดดู ใน วินxp ใช้ มาจะ ปีละ ไม่เคยมีปัญหาอะไร -__-"

Comment

acer ผมเอามือรองตรงระบายอาการรู้สึกได้ได้ว่าร้อนมาก

Comment

ร้อนๆก็มีข้อดีน่ะครับ เอาใว้ ย่างหมู ย่างปลา กินระหว่างเล่นเกมส์คร้าบบบ

Comment

เหอ ๆ วันนี้ผมเอาๆผนั่ง้ลานห้องพี่ ห้ิงร้อนมากๆๆๆเลยครับ วันนี้มัน 77 องศาเลยครับ เง้อ

Comment

Working...
              X