Announcement

Collapse
No announcement yet.

มาดูความแรงของpenryn t9xxx Qx9xxx กันครับเมื่อเทียบกับT7500ตัวแรงของ่ทานขณะนี้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ทดสอบอัพรูป
    Attached Files

Comment

โหยเสี่ยจะเปิดเทมอแล้ว
      ไม่เก็บตังไว้ให้น้องๆหรอครับ???

แต่มาลงชื่อดันเสี่ยไว้ก่อน

Comment

เจอใน EBAY แบบที่ส่งมาไทยรวมค่าส่งประมาณ 12500 ครับแต่ไม่แน่ใจว่าจะเจอภาษีหรือเปล่านะ เคยมีคนเอจภาษี CPU ด้วยละ

Comment

กางมุ้งรอด้วยคน ... (แอบฮา "งดลงทะเบียนน้องๆ")

Comment

ดูแล้วไม่คุ้มเท่าไหร่ นะป๋า
            ซีพียูสั่งเข้ามาโดนภาษีคร้าบ เจ็ดร้อยย
            ราคา T9300 : 330-350 USD /Box
            T9500 : amazon :830 USD
            Last edited by data_db2; 22 May 2008, 23:22:31.

Comment

เงินเหลือก็ลุยเรยครับ ช่างยุอยู่แร้ว

Comment

ตัวที่จะเปลี่ยนคือ S32 เด่อ T5550 เซียนทั้งหลายคิดว่าคุ่มใหม ผมว่าน่าจะพอได้น่ะ หรือว่าไงครับ
                Last edited by turionx2; 21 Aug 2008, 11:32:35.

Comment

ถ้า T5550 -> T9x00 เห็นด้วยคร้าบ คุ้มกว่าเยอะ

Comment

ดูไม่เป็นอ่าช่วยอธิบายทีครับ

Comment

เห็นรูปแล้วครับ

แจ่มมากกกกกกกกกกก

Comment

แรงจริง อยากเปลี่ยน ไม่มีตัง

Comment

ทำไมsandra 2008 ผมไม่มีT7500 อ่า เจอแต่ T7600 คับ งง

Comment

sandra2008 ver ล่าสุดครับลงหาดูจาก พี่กู(เกิล)ได้ แยกได้เลยครับว่าจะเทียบกับ cpu notebook หรือว่า cpu pc ความเห็นส่วนตัวสนใจตัว X9x00 มากครับแต่ติดที่มันกิน 44w ไม่รู้ไฟของs32จะเอาอยู๋ปล่าว ในเวปมีขายอยู๋ที่ 18k เพราะไม่ค่อยได้เล่นเกมส์เลยมองที่cpu เป็นหลักอ่าครับ ถ้าเปลี่ยนได้แล้วไม่มีปัญหาผมเปลี่ยนแน่นอน กำลังหาข้อมูลจากเวปอยู่ครับ
                            ปล ถ้าเปลี่ยน x9000 นี้เพื่อนๆว่าจะอยู่ได้อีกนานใหม ซัก2ปีข้างหน้ามันจะช้าไปป่ะ

Comment

เห็นมีเวบนี่ขาย CPU อะครับลองดูราคานะครับ

http://www.electrohitech.com/product_365110_th

มีคนเคยโพสไว้นะครับ

Comment

Originally posted by turionx2 View Post
                                sandra2008 ver ล่าสุดครับลงหาดูจาก พี่กู(เกิล)ได้ แยกได้เลยครับว่าจะเทียบกับ cpu notebook หรือว่า cpu pc ความเห็นส่วนตัวสนใจตัว X9x00 มากครับแต่ติดที่มันกิน 44w ไม่รู้ไฟของs32จะเอาอยู๋ปล่าว ในเวปมีขายอยู๋ที่ 18k เพราะไม่ค่อยได้เล่นเกมส์เลยมองที่cpu เป็นหลักอ่าครับ ถ้าเปลี่ยนได้แล้วไม่มีปัญหาผมเปลี่ยนแน่นอน กำลังหาข้อมูลจากเวปอยู่ครับ
                                ปล ถ้าเปลี่ยน x9000 นี้เพื่อนๆว่าจะอยู่ได้อีกนานใหม ซัก2ปีข้างหน้ามันจะช้าไปป่ะ
                                t9500 15000.
                                x9000 18000.
                                ผมก็อยากเปลี่ยนเหมือนกันครับ x9000แพงกว่า3000 ผมว่าน่าสนนะครับ
                                ผมโทรถามแล้วครับ ทางรัานบอกไม่มีของครับ
                                ต้องสั่งครับ

Comment

Working...
                                X