Announcement

Collapse
No announcement yet.

เมื่อ Man_U vs Chelsea ในบ่ายวันเสาร์ - -"

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ใช่โปร2008 ป่ะคับทะไมของผมมะมีธงแมนยูง่ะ -*- หรือต้องอับด้วย

Comment

สมพรปากครับเสี่ย(ดับเบิ้ลแชมป์)

Comment

ม่ายยอมอ่ะ.. ข้ามศพไปก่อนเหอะ
        ไรกัันแชมป์ลีคก็ได้ไปแร้ว แบ่งๆกันดิเฟ้ย..อย่าโลภ

เอ้า.. สิงห์สยอง ...ฆ่ามานนนน...น

Comment

Originally posted by turionx2 View Post
          แล้วก็ ดับเบิลแชมป์ จนได้ อิอิ ขำๆครับ เครียดกับกับกระทู้ทางการมาเยอะ
          ปล แฟน chelsea อาจด่าอยู่ในใจ ^^
          อยากเห็นผลคืนวันพุธเป็นเช่นนี้จัง อิอิ

Comment

อยากให้ถึงวันพุธเร็วๆๆ

Comment

Originally posted by PrIcoN View Post
              ใช่โปร2008 ป่ะคับทะไมของผมมะมีธงแมนยูง่ะ -*- หรือต้องอับด้วย
              pes2008 ครับ โหลดมาจากบิตนานแล้วครับ ไม่ต้องติดตั้งด้วยแตกไฟร์แล้วเล่นได้เลย เซทค่าต่างๆนิดหน่อยเท่านั้นครับ
              Last edited by turionx2; 19 May 2008, 19:32:59.

Comment

คุณ turionx2 ใช้จอยหรือว่าคีย์บอร์ดเล่นครับ

Comment

Originally posted by AVeiro View Post
                  คุณ turionx2 ใช้จอยหรือว่าคีย์บอร์ดเล่นครับ
                  ใช้ joy ครับ ^^ ใช้ คีย์บอร์ดไม่เป็นครับ รุ่นอะไรจำไม่ได้สมาชิกในบร์ดแนะนำครับ อันล่ะ 1200 ใช้ได้เลย

Comment

Originally posted by turionx2 View Post
                    pes2008 ครับ โหลดมาจากบิตนานแล้วครับ ไม่ต้องติดตั้งด้วยแตกไฟร์แล้วเล่นได้เลย เซทค่าต่างๆนิดหน่อยเท่านั้นครับ
                    น่าจะเป็นตัวเดียวกันกับที่ผมมี แต่ไหงหน้าตามันไม่เหมือนกันทั้งหมดก็ม่ายรุ๊

Comment

สาวน้อยในรูปท่านวิดยา นี้โดนใจที่สุดเลยคับ ขนาดรูปทำเอาเพ้อเลย

Comment

สาวน้อยในรูปท่านวิดยา นี้โดนใจที่สุดเลยคับ ขนาดรูปทำเอาเพ้อเลย
                        ก็เพราะงั้นแหละครับ ผมเห็นปุ๊บก็จับกดปั๊บเรย
                        อ่ะ..ม่ายช่าย รีบจับcropเรย

น้อง aki เธอน่ารักที่ซู๊ดด..
                        Last edited by widya; 20 May 2008, 04:30:45.

Comment

Working...
                        X