Announcement

Collapse
No announcement yet.

นี้ Cpu รุ่นใหม่หรอครับ แรงไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ลองถามคนขายดูซิครับ เค้าจะบอกว่า "อ๋อเป็น cpu ตัวใหม่ครับแรงมาก แต่บริษัทยังไม่ได้ทำการตลาดเท่าไหร่ นี้เป็นราคาเปิดตัวน่ะครับ มีจำนวนจำกัดน่ะครับ" - -" ผมเคยถามคนขายว่าทำไมnotebook รุ่นนี้แพงจัง(เก่ามากมาย cpu pm2.1x ) คนขายเสือกบอก อ๋อ จริงๆแล้ว pm นี้เป็น cpu สำหรับ notebook แท้ๆ แต่รุ่นใหม่ๆนี้ เอาcpu ตั้งโต๊ะมายัดใส่ทั้งนั้นแหละพี่ - - อยากจะเอาnotebook เคาะหัวมันจริงๆ

Comment

เป็นตัวที่อยู่ระหว่าง dual core กับ core2duo ครับ
      5555

Comment

Originally posted by turionx2 View Post
        ลองถามคนขายดูซิครับ เค้าจะบอกว่า "อ๋อเป็น cpu ตัวใหม่ครับแรงมาก แต่บริษัทยังไม่ได้ทำการตลาดเท่าไหร่ นี้เป็นราคาเปิดตัวน่ะครับ มีจำนวนจำกัดน่ะครับ" - -" ผมเคยถามคนขายว่าทำไมnotebook รุ่นนี้แพงจัง(เก่ามากมาย cpu pm2.1x ) คนขายเสือกบอก อ๋อ จริงๆแล้ว pm นี้เป็น cpu สำหรับ notebook แท้ๆ แต่รุ่นใหม่ๆนี้ เอาcpu ตั้งโต๊ะมายัดใส่ทั้งนั้นแหละพี่ - - อยากจะเอาnotebook เคาะหัวมันจริงๆ
        แบบนี้ก็มีแฮะ - -"

Comment

แสดงว่ารุ่นนี้ไม่ได้ออกแบบมาเป็นสี่เหลี่ยม แต่ทำเป็นโคน โอ้ ล้ำหน้ามากๆ

Comment

ใช้งานไม่พอใจแล้ว เอายัดใส่ตู้เย็นรอครึ่งวันแล้วกินได้เลย หุหุ

Comment

Working...
            X