Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำโน๊ตบุ้คสำหรับทำงานกราฟฟิคให้ผมทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำโน๊ตบุ้คสำหรับทำงานกราฟฟิคให้ผมทีครับ

สวัสดีครับ ผมกำลังมองหาโน๊ตบุ้คเครื่องใหม่

ปกติผมใช้คอมทำงานที่บ้านครับ แต่เนื่องจากผมเดินทางบ่อย
    และตัวผมเอง ทำงานเกี่ยวกับกราฟฟิค และตัดต่อวีดีโอเป็นส่วนใหญ่
    อยากให้ช่วยแนะนำโน๊ตบุ้คที่มีจอแสดงผลสีสวยเสมือนจริง ฝากขั้นต่ำ100
    และสเป็คแรง (ตัวผมอยากเอาไว้เล่นเกมด้วยครับ ไม่ซีเรียสเรื่องเกมเท่าไหร่)

รบกวนผู้มีประสบการณ์ ช่วยแนะนำผมด้วยครับ
    ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับข้อมูลครับ
Working...
X