Announcement

Collapse
No announcement yet.

ซื้อโน้ตบุ้คมา แล้วแกะสติ้กเกอร์ตรงมือวางกันมั้ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ไม่เเกะคับ ผมชอบมันสวยดีง่ะ55

Comment

แกะหมดยกเว้น AMD INTEL ประกัน GF ATI เอาไว้เพราะมันแถมมานี่

ถ้าไปซื้อมาเพิ่มก็อันละหลายบาท คนมันชอบแอบเอาไปขาย ไม่แถมมาให้ลูกค้า

Comment

ม่ายแกะค้่บ ปล่อยไปงั้นแหละ เดวมันก็เซอร์ เท่ปายอีกแบบ(ตรงไหน)

Comment

ขี้เกียจแกะครับ แต่แกะแล้วมันโล่งๆน่าจะดูดีอีกแบบนะครับ
          ว่าแล้วเดี๋ยวว่างๆลองแกะดีกว่า....

Comment

แกะฮะ แกะอิพวกสีฉูดฉาดๆอะ มันไม่เข้ากับบอดี้ ดูลิเกๆไงมะรุกั๊บ

- -" เหลือไว้แต่เพียง OEM sticker น่ะกั๊บงุ๊งงิ๊ง

ปล.ทำงานด้านอาร์ทคับ ทำใจไม่ได้ โน๊ตบุคตัวเองจะมีหลายสีด้วยแบนเนอร์บนการออกแบบของผลิตภัณฑ์หนึ่งชิ้น

แต่ของแบบนี้ นานะจิ๊ตตี้กั๊บ ( นานาจิตตัง )

Attached Files

Comment

แกะเหมือนกัน
              ที่มันบอกสเปคเครื่องอะ

เหลือไว้แต่ Intel cen2+nvidia gf แค่นั้น

เท่ๆ
              ว่าจะไปหาสติ้กเก้อร์วิสต้ามาแปะเพื่อความหรูหรา

Comment

จนป่านนี้ยังหาทางเอารอยสติ๊กเกอรืที่แกะออกไปยังไม่ได้เลย เซง

Comment

เครื่องแรก ผมแกะหลังจากที่ได้เครื่องมาประมาณ 2 เดือนได้มั้ง เล่นเอาเ)้นรอยด่างเลย พอได้เครื่องนี้มา ไม่พ้น2สัปดาห์ก็สะอาดเอี่ยมครับ แกะให้เรียบ

คราบกาว ผมใช้สก๊อตเทปใสเอามาแปะ แล้วก็ลอกออก แปะแล้วก็ลลอกออก ทำไปเรื่อยๆจนกว่าคราบจะหมดครับ
                  Bodyของ Fujitsu มันค่อนข้างมันๆ ก็เลยเอาออกง่ายหน่อย

Comment

Originally posted by Beaver_XT View Post
                    เครื่องแรก ผมแกะหลังจากที่ได้เครื่องมาประมาณ 2 เดือนได้มั้ง เล่นเอาเ)้นรอยด่างเลย พอได้เครื่องนี้มา ไม่พ้น2สัปดาห์ก็สะอาดเอี่ยมครับ แกะให้เรียบ

คราบกาว ผมใช้สก๊อตเทปใสเอามาแปะ แล้วก็ลอกออก แปะแล้วก็ลลอกออก ทำไปเรื่อยๆจนกว่าคราบจะหมดครับ
                    Bodyของ Fujitsu มันค่อนข้างมันๆ ก็เลยเอาออกง่ายหน่อย
                    อุอุอ ของใหม่ซิงๆ

Comment

ตั้งแต่อ่านกระทู้นี้ ก็แกะเลยครับ เพิ่งได้เครื่องมา 5 วัน

Comment

ผมไม่แกะครับ ไว้โชว์ความแรง อิอิ

Comment

ไม่แกะ มาอย่างไร อยู่อย่างนั้น

Comment

ผมไม่คอดจะแกะหรอกครับ

แต่!!!!

ผมนอนคุยโทรศัพท์(เพิ่งจะโทรไปจีบ) ไม่รู้มันเป็นอะไร มือมันไม่อยู่สุก มันไปแกะเอาสติ๊กเกอร์ Spendid (ไม่รู้สะกดถูกป่าว) ของASUS อ่ะครับ หลุดเฉยๆ

แล้วติดกลับไป ก็ไม่เหมือนเดิม มันไม่แนบแน่นเหมือนเดิมเเล้ว เลยจำใจต้องแกะทิ้ง ครับY_Y

พิมไปฮาไป555

Comment

Working...
                            X