Announcement

Collapse
No announcement yet.

OverclockZone Popular Brand Award 2018 - Gaming Gear

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เรื่อง Gaming gear สำหรับผมยกให้ Logitech ครับ Logitech g933 g633 ดีไซน์สวย(มาก) เสียงดี ราคาจับต้องได้
    Keyboard ของเค้า ก็มีสไตล์เรียบหรู กดมัน กดสนุก ทนทานครับ ส่วนเมาส์ (อันนี้ต้องแอบเทใจให้ SS น่ะนะ ยอมรับว่าเมาส์เค้าดีจริงๆ )
    แต่ครับแต่ powerplay แผ่นรองเมาส์ของเค้าดีจริงครับ ทำให้การใช้งานwireless เป็นไปได้อย่างธรรมชาติมาก ไม่ต้องมาเที่ยวชาร์จให้วุ่นวายใจ
    โดยรวมแล้วของ เกมมิ่งเกียร์ ยกให้ Logitech ครับ
    Last edited by JJJAR1235; 7 Jan 2019, 14:41:32.

Comment

ต้อง asus เท่านั้นคร่ะ

Comment

asus

Comment

Asus คับยกให้ในดวงใจเลยหูฟัง เล่นพับจีได้ยินชัดเจนมาก

Comment

Working...
          X