Announcement

Collapse
No announcement yet.

OverclockZone Popular Brand Award 2018 - Notebook

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ใช้ msi แต่ตอนนี้อยากได้ aorus สุดๆแต่ไม่มีให้ vote

Comment

ผมเลือก ASUS ครับในเรื่องความคุ้มค่าแบรนด์นี้มีให้อย่างดีเลย รู้สึกคุ้มค่ามากๆครับ อัดสเปคมาเต็มคุ้มกับราคา
      ในเรื่องความสวยงาม แบรนด์นี้ยังคงมาเป็นอันดับต้นต้นเลย ไม่ต้องพูดถึงเรื่อง ความคงทนเค้าก็คงทนไม่แพ้ใครเหมือนกัน ครับ
      อีกอย่าง ถ้าพูดถึงเรื่องความเก๋าของ hardware ต้องยอมพี่เขาเลยล่ะ

Comment

Working...
      X