Announcement

Collapse
No announcement yet.

OverclockZone Popular Brand Award 2018 - Solid State Drive (SSD)

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

samsung ทำใมของเขาดีจัง

Comment

คงต้องยกให้พี่ใหญ่อย่าง SAMSUNG
      คุณภาพไม่ตก ไม่งอเเง คือดีย์

Comment

โหวดให้ WD แล้วกันครับ ราคาน่าคบหา ปีนี้ซื้อมาใช้หลายตัวเลย ทั้ง Black ทั้ง Blue จากแต่ก่อนใช้เป็น 840 Pro ของซัมซุง

Comment

คงเป็น Samsung อะครับ น่าจะเพราะเขาเปิดตลาดของแรงมาขาย เอาใจเกมเมอร์ทั้งนั้นเลย ตระกูล EVO ทั้งหลายแหล่ นี่ล่ะ ออกแบบมาก็ดูดุอีกตะหาก ถูกใจเอาไปเลยครับ

Comment

Samsung ชื่อนี่ขึ้นชื่อเรื่องคุณภาพและความแรง

Comment

นี่เลยจ้าาา ไม่ว่าจะคอมตัวไหนผมมักจะให้มีเจ้านี่อยู่เสมอ SAMSUNG
              970 EVO 250GB M.2 PCIe NV แนะนำ เอาจริงๆ เจ้าอื่นผมก็ไม่รู็ข้อมูลมากเลย

Comment

ใช้ WD อยู่ครับ

Comment

SAMSUNG ชื่อนี้ชอบมากจ่ะ

Comment

SAMSUNG สุดยอดครับ

Comment

OverclockZone Popular Brand Award 2018 - Solid State Drive (SSD)

ใช้ Kingston ครับ ราคาดีงาม

Comment

SAMSUNG ของดีคุ้มค่าเงินที่จ่ายไปตัวเดียวจบ
                        ดีสุดๆเเล้วครับ ความเร็วที่สุดจริงเร็วมากบูตเข้าวินโดร์แปปเดียวกะพริบตา 1 ครั้งก็เข้าหน้าจอเเล้ว

Comment

SSD ผมเลือก WD มีหลายรุ่นให้เลือกตามความต้องการของผู้ใช้ดีครับ อย่างที่รุ้ SSD เน้นอ่าน ไม่เน้นเขียน ผมก็ไม่รู้ว่าจะซื้อแบบที่เร็วทั้งเขียนทั้งอ่านมาทำไม และอีกอย่าง
                          จากการที่ลองสัมผัส M.2 กับ SATA SSD มันก็เร็วความรู้สึกก็พอๆกัน ก็มันเร็วกว่าเดิมแล้วอะ แล้วก็มาดูกระเป๋าตังตัวเอง ที่เข้ากันได้ดีที่สุดกับผม ก็ WD green นี่ล่ะคร้าบ

Comment

Working...
                          X