Announcement

Collapse
No announcement yet.

ฝากร้านด้วยนะครับ Pub & Restaurant ในซอย ลาดพร้าว 122

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [Travel] ฝากร้านด้วยนะครับ Pub & Restaurant ในซอย ลาดพร้าว 122

ฝากร้านด้วยนะครับ Pub & Restaurant ในซอย ลาดพร้าว 122 หรือ ราม 65 นั่นเอง

www.facebook.com/FunfactPub2010

ที่นี่มีจุดเด่นคือ มาหนึ่งร้านได้สองบรรยากาศ แบ่งความสนุกออกเป็นสองส่วนอย่างชัดเจน ด้านนอกนั่งกันสบายชิลล์ๆ กับรสชาติอาหารที่คุณจะไม่ผิดหวัง และดนตรีอะคูสติกกับนักร้องที่จะทำให้เคลิ้มไปกับเพลงเพราะตั้งแต่หัวค่ำเลยไปจนย่ำดึก ส่วนด้านในพบกับไลฟ์แบรนด์เต็มวงกับทุกแนวเพลง บวกกับดีเจที่เวียนมาสร้างความมันส์ทุกคืน
Working...
X