Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนผู้รู้แนะนำที่พักเกาะล้านหาดตาแหวนหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [Hotel/Resort] รบกวนผู้รู้แนะนำที่พักเกาะล้านหาดตาแหวนหน่อยครับ

แบบติดหาดยิ่งดีครับราคาเบาๆหน่อยอะครับพอดีจะไปเที่ยวกับเพื่อนประมาณ4คนอะครับ

หาดตาแหวนนี่ราคาแรงอยู่นะครับ ไป หา แถวฝั่งท่าหน้าบ้านดีกว่าครับ

ถูกกว่า ฝั่งหาดตาแหวน เกือบเท่าตัว แล้วเช่ามอไซค์ขี่เที่ยวเอา ไปได้ทุกหาด คุ้มกว่าเยอะครับ

http://www.bannchalianglom.com/mainpage.html ผมไปที่นี่มา Ok เลยครับ อาหารที่นี่ก็อร่อยด้วย

รายละเอียดมีในเว็บครับ สงสัยอะไร PM มาได้ครับ

ผมเคยไปพักหาดตาแหวนครั้งนึงเข็ดเลย แพงทุกอย่าง ดึกๆ จะกินอะไรก็ไม่มีเซเว่นอีก พอได้ไปอีกทีไปพักฝั่งท่าหน้าบ้าน อาหารราคา กทม. เลยครับ ไม่มีชาร์จ ดึกๆ หิวเหล้า หิวเบียร์

ก็แว๊นมอไซค์ไปเซเว่นได้เลยใกล้นิดเดียว เจ๋งกว่าเยอะครับ ส่วนหาดตาแหวนนี่ไม่ต้องพูด ชาร์จแทบทุกอย่าง มีดีแค่หาดสวยเท่านั้นแหล่ะครับ....
    Last edited by lovelyarm; 25 May 2011, 15:30:57.

Comment

ติดหาดตาแหวนเคยเห็นแว๊บๆ 1800/คืน/2คน เบาไหมหล่ะ ...

Comment

แนะนำให้หาแถวๆท่าหน้าบ้านดีกว่าครับ เพราะว่าผมเจอมาแล้ว เหนื่อยมาก หาที่พักวุ่นเลยตามหาดหนะครับ ลำบาก

พักที่ย่านหลักแล้วเช่า รถมอไซ คุ้มมากครับ สนุกสนาน ไปเก็บรูปทุกหาดเลยครับ

Comment

ไปทีไรไม่เคยพักที่เกาะเลย มาพักที่จอมเทียนถูกกว่าแย่ะเลยคะ กลางคืนของกินก็หาง่ายกว่า

Comment

เคยได้ยินมาว่าแถวเกาะล้านมีสถานที่อาบแดด แบบว่าแก้ผ้าได้เลย แต่ผมเองยังไม่เคยไปไม่รู้ว่าจริงหรือเปล่า

Comment

เอางี้นะเราไปมา 10 กว่ารอบและเราแนะนำว่า ถ้า จะนอนสวย + สะอาด นอน บีออคิด คืนละ 1500 - 2 คน
              และ ถ้ากินข้าวแบบ บรรยากาศดี โรแมนติค กลางคืน ครัวเฉลียงลม เราไป และ ทำตามนี้บ่อย สุดยอด

Comment

พัก หาดหน้าบ้านครับ บ้านตายาย 1200 พร้อมมอเตอร์ไซด์ พักสองคน พอได้ครับ

Comment

ตาแหวนบีช ราคา 1,800 บาท ติดหาดครับ
                  http://www.tawaenbeachresort.com/home.html
                  ลองๆดูครับ แค่แนะนำเพราะเคยไปพักที่นี่มา

Comment

Working...
                  X