Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำรีสอร์ท แถวเขาใหญ่ แบบที่มีกิจกรรม สนุกๆด้วยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [Hotel/Resort] แนะนำรีสอร์ท แถวเขาใหญ่ แบบที่มีกิจกรรม สนุกๆด้วยครับ

กำลังจะจัดทริป พาเพื่อนๆที่ทำงาน ไปพักผ่อนแบบสร้างความสัมพันธ์ในทีม แถว เขาใหญ่ครับ
    ก็กะไว้คร่าวๆ ประมาณ 30 คน มีรีสอร์ทใหนแนะนำบ้างครับ จริงๆ มองไว้ 3 ที่
    1 นครนายก
    2 เขาใหญ่
    3 เพชรบูรณ์
    อยากได้แบบที่มีกิจกรรมลุยพอได้เหงื่อครับ
    หากได้ ราคาด้วยยิ่งดีครับจะได้แพลนของบได้

มีคับ มีห้องพักประมาณ 16 หลัง สนามบอล หญ้าสวยติดต่อได้นับคับ มีงบเท่าไร ผมอยู่ปากช่อง เขาใหญ่ จัด ทริป ให้ได้คับ

Comment

ภูแก้วรีสอร์ทเพชรบูรณ์ ปีที่แล้วบริษัทจัดไปมาก็สนุกดีครับ กิจกรรมเยอะดี

Comment

ระเบียงไพร์ ครับ เรื่องที่ถ่ายทำ คุณชายเทวดา (เสื่อป่ารีสอร์ท) บรรยากาศดีเงียบแล้วก็มีกิจกรรมด้วย

Comment

ลอง Search หา บ้านซับใต้ ดูครับ อยู่ ดงพญาเย็น (ใกล้เขาใหญ่)
          ปักเต้นท์ได้ มี ห้องพัก

ชื่อรีสอร์ท ไม่รู้เปลี่ยนมือรึยังนะ ไปมาเมื่อ หลายปีก่อน ชื่อ C&C บ้านซับใต้ มะก่อนเป็นของ คนนามสกุลมีชัย (ทำถุงยาง)
          C&C ก็ ย่อมาจาก กระหล่ำปลี และ ถุงยาง อะครับ

http://www.pda.or.th/saptai/index_T.html ลองโทรไปดูไม่รู้ยังอยู่เปล่า

Comment

Working...
          X